PDA

View Full Version : Xin anh Tuấn và các anh chị tư vấn giúp em bao cao su bị rách quan hệ gái gái dâm

capcuu
15-01-2014, 11:35
Chào các anh chị và anh Tuấn,
Hôm qua, do không làm chủ mình , em đã đồng ý với mấy đưa bạn đi chơi bời với GMD . Đây là lần đầu tiên (chắc cũng là lần cuối cùng). Em có sử dụng BCS, nhưng không may BCS bị rách lớn , lúc phát hiện ra chắc được gần 1 phút rồi , e có hỏi cô nhân viên thì bảo không sao? Vậy trong trường hợp này em có nên dùng thuốc phơi nhiễm ngay không? (Em đang ở Hải Phòng, thời gian từ lúc qh đến bây giờ là 14h)
Em xin cảm ơn

Tuanmecsedec
15-01-2014, 11:37
Hôm qua, do không làm chủ mình , em đã đồng ý với mấy đưa bạn đi chơi bời với GMD . Đây là lần đầu tiên (chắc cũng là lần cuối cùng). Em có sử dụng BCS, nhưng không may BCS bị rách lớn , lúc phát hiện ra chắc được gần 1 phút rồi , e có hỏi cô nhân viên thì bảo không sao? Vậy trong trường hợp này em có nên dùng thuốc phơi nhiễm ngay không? (Em đang ở Hải Phòng, thời gian từ lúc qh đến bây giờ là 14h)
Em xin cảm ơn

Theo những gì bạn kể có nguy cơ khi quan hệ bị rách bao cao su.Nếu còn trong 72 giờ bạn đến bệnh viện để Bác Sỹ hướng dẫn dùng thuốc phơi nhiễm.

songchungvoi_HIV
15-01-2014, 11:38
Em xin cảm ơn
Nếu bạn xác định rác BCS mà k biết đến khi xong trận mới biết là có nguy cơ. Nếu rách mà phát hiện ngay và rút DV ra thì k có nguy cơ