PDA

View Full Version : xét nghiệm hiv

Plhj
13-11-2021, 00:13
em chào anh chị, khoảng vài năm trước (em không nhớ rõ là mấy năm), em có nguy cơ do đạp phải vật nhọn gì đó và chảy máu, lúc đó em còn nhỏ nên em không để ý có phải kim tiêm không nữa, đến giờ nghĩ về lúc đó em mới lo lắng. Thì bây giờ em nên làm phương pháp xét nghiệm nào ạ? em muốn chọn phương pháp nào mà cho em biết liệu em có bị nhiễm hiv trong thời gian gần đây nhất không đó ạ

Tuanmecsedec
13-11-2021, 06:43
em chào anh chị, khoảng vài năm trước (em không nhớ rõ là mấy năm), em có nguy cơ do đạp phải vật nhọn gì đó và chảy máu, lúc đó em còn nhỏ nên em không để ý có phải kim tiêm không nữa, đến giờ nghĩ về lúc đó em mới lo lắng. Thì bây giờ em nên làm phương pháp xét nghiệm nào ạ? em muốn chọn phương pháp nào mà cho em biết liệu em có bị nhiễm hiv trong thời gian gần đây nhất không đó ạ

Thời gian mấy năm rồi thì xét nghiệm phương pháp nào cũng chính xác.

Charles
13-11-2021, 07:16

Thời gian lâu như vậy bạn XN phương pháp nào cũng chính xác.

Plhj
14-11-2021, 22:35
Cho em xin tên các chỗ xn uy tín và có kết quả trong ngày ở tphcm với ạ

Tuanmecsedec
15-11-2021, 05:06

Bạn đến Hòa Hảo hoặc Pastuer xét nghiệm rất chính xác.

Charles
15-11-2021, 06:38

Bạn muốn lấy kết quả trong ngày thì đến Trung tâm Xét nghiệm Hòa Hảo -254 Hòa Hảo, Phường 4, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh.