PDA

View Full Version : Các anh chị tư vấn giúp em

lastchance
15-11-2021, 08:14
Em chào các anh chị ạ
Cách đây 1 tháng e có qhtd với gmd. Lúc đó vào phòng tụi em chỉ ôm ấp 2 lúc rồi đeo bcs và qh luôn, không có os, được 1 lúc thì đổi bao do ad cô ấy khô và kêu hơi rát, thay bao mới xong thì cô ấy chuyển ngồi lên trên cưỡi ngựa 1 lúc rồi e xt, cả 2 lần tháo bao đều do e tự làm và ko bị rách, thủng.
Em muốn hỏi là liệu lúc cô ấy ngồi lên trên liệu có khả năng dịch ad dính vào chỗ cuống dv và có nguy cơ không ạ? Em có cần phải đi xn không? Em lo quá 😢

Charles
15-11-2021, 08:21
Em chào các anh chị ạ Cách đây 1 tháng e có qhtd với gmd. Lúc đó vào phòng tụi em chỉ ôm ấp 2 lúc rồi đeo bcs và qh luôn, không có os, được 1 lúc thì đổi bao do ad cô ấy khô và kêu hơi rát, thay bao mới xong thì cô ấy chuyển ngồi lên trên cưỡi ngựa 1 lúc rồi e xt, cả 2 lần tháo bao đều do e tự làm và ko bị rách, thủng. Em muốn hỏi là liệu lúc cô ấy ngồi lên trên liệu có khả năng dịch ad dính vào chỗ cuống dv và có nguy cơ không ạ? Em có cần phải đi xn không? Em lo quá

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ, không cần XN.

SmileAndLive
15-11-2021, 11:13
Em chào các anh chị ạ
Cách đây 1 tháng e có qhtd với gmd. Lúc đó vào phòng tụi em chỉ ôm ấp 2 lúc rồi đeo bcs và qh luôn, không có os, được 1 lúc thì đổi bao do ad cô ấy khô và kêu hơi rát, thay bao mới xong thì cô ấy chuyển ngồi lên trên cưỡi ngựa 1 lúc rồi e xt, cả 2 lần tháo bao đều do e tự làm và ko bị rách, thủng.
Em muốn hỏi là liệu lúc cô ấy ngồi lên trên liệu có khả năng dịch ad dính vào chỗ cuống dv và có nguy cơ không ạ? Em có cần phải đi xn không? Em lo quá ������

NO RISK, không nguy cơ nhé

Tuanmecsedec
15-11-2021, 15:54
Em chào các anh chị ạ
Em muốn hỏi là liệu lúc cô ấy ngồi lên trên liệu có khả năng dịch ad dính vào chỗ cuống dv và có nguy cơ không ạ? Em có cần phải đi xn không? Em lo quá ������

Không có sao bạn.

lastchance
15-11-2021, 21:48
Dạ em cảm ơn các anh chị ạ