PDA

View Full Version : Xin giúp em ạ

Lacloi97
09-12-2021, 01:02
Dạ mong anh chị tư vấn giúp em, ngày 3/12 em có Đi quan hệ với gái mai dâm, lúc đầu có bú em tầm 2p rồi đeo bao cs quan hệ đến khi ra. Xong e vào nhà vệ sinh rửa thật kĩ mấy lần, cho em hỏi có nguy cơ nhiễm bệnh tình dục không ạ

Tuanmecsedec
09-12-2021, 05:10
Dạ mong anh chị tư vấn giúp em, ngày 3/12 em có Đi quan hệ với gái mai dâm, lúc đầu có bú em tầm 2p rồi đeo bao cs quan hệ đến khi ra. Xong e vào nhà vệ sinh rửa thật kĩ mấy lần, cho em hỏi có nguy cơ nhiễm bệnh tình dục không ạ

Không có nguy cơ HIV.nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Charles
09-12-2021, 07:00

Trường hợp bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác, còn với HIV thì không sao.

Lacloi97
29-12-2021, 22:19
Khả năng lây bệnh tình dục cao không anh và thời gian khám bao lâu mới khám được ạ, tphcm nên khám ở đâu là bảo mật anh. Mấy nay em lỡ quá cứ xem xem có những hạt mụn ở dương vật không biết có từ bao giờ hay mới có mỗi lần kiểm tra lại lỡ sợ

Nguyen Ha
30-12-2021, 03:50
Khả năng lây bệnh tình dục cao không anh và thời gian khám bao lâu mới khám được ạ, tphcm nên khám ở đâu là bảo mật anh. Mấy nay em lỡ quá cứ xem xem có những hạt mụn ở dương vật không biết có từ bao giờ hay mới có mỗi lần kiểm tra lại lo sợ

Lậu, sau nguy cơ 7 ngày. Giang mai và viêm gan b sau nguy cơ 4 ngày thì xét nghiệm. Mào gà theo dõi biểu hiện trong 90 ngày,