PDA

View Full Version : Gái mát xa oral, tay xước nhẹ và chạm vào dịch AD

Do dung nam
12-12-2021, 15:07
Chào anh chị diễn đàn, chuyện là em có đi mát xa và được oral bằng miệng, em muốn hỏi 3 hành vi sau đây có lây nhiễm HIV không ạ.
1. Được Oral bằng miệng.
2. Tay có vết xước, đỏ thẫm nhưng không chảy máu và đưa vào âm đạo của gái mát xa.
3. Em dùng tay dích dịch âm đạo đó vuốt dương vật của mình sau khi xuất tinh, em không biết trong lúc oral dương vật có bị xước không, nếu có thì em có nguy cơ không ạ. Em xin cảm ơn anh chị ạ.

Tuanmecsedec
12-12-2021, 15:13
Chào anh chị diễn đàn, chuyện là em có đi mát xa và được oral bằng miệng, em muốn hỏi 3 hành vi sau đây có lây nhiễm HIV không ạ.
1. Được Oral bằng miệng.
2. Tay có vết xước nhẹ và đưa vào âm đạo của gái mát xa.
3. Em dùng tay dích dịch âm đạo đó vuốt dương vật của mình sau khi xuất tinh, em không biết trong lúc oral dương vật có bị xước không, nếu có thì em có nguy cơ không ạ. Em xin cảm ơn anh chị ạ.

Kích dục bằng miệng với HIV thì không sao.Nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.Còn vấn đề tay bạn có vết xướt mà không bị chảy máu kích dục âm đạo thì không sao.

Do dung nam
12-12-2021, 15:19
Dạ cảm ơn anh, vậy còn trường hợp tay dính nhiều dịch âm đạo rồi nắm vào dương vật cũng không sao đúng không anh?

Tuanmecsedec
12-12-2021, 15:26
Dạ cảm ơn anh, vậy còn trường hợp tay dính nhiều dịch âm đạo rồi nắm vào dương vật cũng không sao đúng không anh?

Cũng không sao bạn.

Do dung nam
12-12-2021, 15:34
Dạ em đỡ lo hơn rồi, cảm ơn anh nhiều ạ.