PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục có bcs và os ko bao trong thời gian dài

speed231996
15-12-2021, 22:46
Xin chào anh chị diễn đàn !
Cách đây 1 năm em có quan hệ tình dục với 4 người phụ nữ khác nhau quen qua mạng, tất cả đều quan hệ tình dục có xài bcs, nhưng chỉ có os không xài bao ( 2 bên đều làm cho nhau ) trong thời gian dài. Không biết như vậy em có nguy cơ bị HIV ko ạ, em có cần đi xn để biết không ạ. Hiện em đang rất lo lắng về tình trạng của mình. Mong anh chị giải đáp cho em ạ. Em cảm ơn rất nhiều !!! Em đọc đc 1 trang mới đây là os bị HIV nên em đang rất hoang mang. Mong anh chị giúp đỡ

speed231996
15-12-2021, 22:49
Em xin giải thích là quan hệ tình dục với 4 người ở thời điểm khác nhau. Chứ không quan hệ tập thể. Mong anh chị giải đáp em thấy lo lắng quá ạ. Em cảm ơn rất nhiều

Tuanmecsedec
16-12-2021, 06:49
Cách đây 1 năm em có quan hệ tình dục với 4 người phụ nữ khác nhau quen qua mạng, tất cả đều quan hệ tình dục có xài bcs, nhưng chỉ có os không xài bao ( 2 bên đều làm cho nhau ) trong thời gian dài. Không biết như vậy em có nguy cơ bị HIV ko ạ, em có cần đi xn để biết không ạ. Hiện em đang rất lo lắng về tình trạng của mình. Mong anh chị giải đáp cho em ạ. Em cảm ơn rất nhiều !!! Em đọc đc 1 trang mới đây là os bị HIV nên em đang rất hoang mang. Mong anh chị giúp đỡ

Với HIV thì bạn không có sao,chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi kích dục bằng miệng.

Charles
16-12-2021, 08:12

Em xin giải thích là quan hệ tình dục với 4 người ở thời điểm khác nhau. Chứ không quan hệ tập thể. Mong anh chị giải đáp em thấy lo lắng quá ạ. Em cảm ơn rất nhiều

Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn luôn sử dụng BCS là không có nguy cơ. OS không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

speed231996
16-12-2021, 15:56
Em cảm ơn anh/chị đã giải đáp. Em đỡ lo hơn rồi ạ. Trân trọng cảm ơn anh/chị diễn đàn.

SmileAndLive
16-12-2021, 17:12

Co dù tập thể mà có xài bao cao su thì ko sao nhé