PDA

View Full Version : Quan Hệ Tình Dục Với GMD Ai Giúp Em Với À 72 giờ vàng

Mong Mọi Điều Tốt Lành
19-12-2021, 21:49
Chào anh chị em diễn đàn à
Sáng nay em có qh gmd nhưng lúc Bú và qh em có đeo bcs, nhưng sau đó duong vật em bị xìu nhưng bao cao su em ko tuột, em có thay bao mới sợ rách khi qh xong em có dùng xà bông rửa rạch dươg vật, rồi sau đó em về nhà xịt cồn rồi rửa lại xà bồng lần nữa, thì anh cho em hỏi em có nguy cơ lây hiv bà bệnh tình dục khác ko à, em có phải uống thuốc phởi nhiểm không à

Mong Mọi Điều Tốt Lành
19-12-2021, 21:49
Mọi người dùng em với

Mong Mọi Điều Tốt Lành
19-12-2021, 21:55
Ai cứu em với

Tuanmecsedec
19-12-2021, 21:56
Sáng nay em có qh gmd nhưng lúc Bú và qh em có đeo bcs, nhưng sau đó duong vật em bị xìu nhưng bao cao su em ko tuột, em có thay bao mới sợ rách khi qh xong em có dùng xà bông rửa rạch dươg vật, rồi sau đó em về nhà xịt cồn rồi rửa lại xà bồng lần nữa, thì anh cho em hỏi em có nguy cơ lây hiv bà bệnh tình dục khác ko à, em có phải uống thuốc phởi nhiểm không à

Tuanmecsedec đã tư vấn trong Zalo cho bạn là không sao rồi.

Mong Mọi Điều Tốt Lành
19-12-2021, 21:58
Vậy em ko phải uống thuốc đúng không à

Tuanmecsedec
20-12-2021, 07:00
Vậy em ko phải uống thuốc đúng không à

Không cần thiết uống.

Mong Mọi Điều Tốt Lành
20-12-2021, 07:23
Em cảm giác lo lắng lắm à

Tuanmecsedec
20-12-2021, 07:25
Em cảm giác lo lắng lắm à

Tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm nhé.

SmileAndLive
20-12-2021, 08:44

Ở đây mọi người chỉ tư vấn cho bạn dựa trên hành vi nguy cơ, còn quyền quyết định cuối cùng là ở bạn nhé.

Mong Mọi Điều Tốt Lành
21-12-2021, 16:02
Dạ em đang uống thuốc phòng tránh à, em cảm ơn nhiều à

SmileAndLive
22-12-2021, 10:23
Dạ em đang uống thuốc phòng tránh à, em cảm ơn nhiều à

Nếu bạn đã uống thì hãy uống đủ và đúng giờ, free mind và đợi time đi XN nhé