PDA

View Full Version : giúp em với mọi người ơi

abcxyz111
21-12-2021, 16:14
Ngày hôm trước em có quan hệ vs bạn tình
Shot thứ nhất thì họ có bj cho em tầm 1-2p xong sau đó em có qh tầm vài shot và khi rút bao ra em thấy dính vài vệt máu nhỏ thì em hỏi là do sắp đến tháng
Shot thứ 2 thì họ bj cho em tầm 3p sau đó em qh tầm 3p có tụt bao tầm 1 xíu đến nửa dv sau đó em kéo lại và tiếp tục qh tầm 30s thì rút ra
Hôm qua em có soi lại thì xq dv k thấy vết xước hay vết sẹo nào
Cho em hỏi nguy cơ lây nhiễm hiv của em có cao không ạ.( em chưa biết rõ bạn tình có nhiễm hay không)

Tuanmecsedec
21-12-2021, 16:18
Shot thứ nhất thì họ có bj cho em tầm 1-2p xong sau đó em có qh tầm vài shot và khi rút bao ra em thấy dính vài vệt máu nhỏ thì em hỏi là do sắp đến tháng
Shot thứ 2 thì họ bj cho em tầm 3p sau đó em qh tầm 3p có tụt bao tầm 1 xíu đến nửa dv sau đó em kéo lại và tiếp tục qh tầm 30s thì rút ra
Cho em hỏi nguy cơ lây nhiễm hiv của em có cao không ạ.( em chưa biết rõ bạn tình có nhiễm hay không)

Bạn không có nguy cơ HIV,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

abcxyz111
21-12-2021, 16:18
những bệnh tình dục nào ạ

Tuanmecsedec
21-12-2021, 16:19
những bệnh tình dục nào ạ

Lậu,viêm gan B,giang mai và sùi mào gà.

abcxyz111
21-12-2021, 16:21
em k có vết thương hở và không có vết xước nào có thể nhìn thấy bằng mắt thường xung quanh dương vật thì nguy cơ có cao k ạ

Charles
21-12-2021, 18:00

em k có vết thương hở và không có vết xước nào có thể nhìn thấy bằng mắt thường xung quanh dương vật thì nguy cơ có cao k ạ

Trường hợp bạn chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác, còn với HIV thì không sao.