PDA

View Full Version : Tay có vết thương hở

Tieubao1995
22-12-2021, 21:51
Tay em bị xây xát nhẹ chảy ra nước màu cam cam hồng hồng được 10 phút nhưng làm việc khuân vác chung với nhiều người . Trong khi bưng bê có đứng sát nhau , bưng chung nhưng không nắm tay nhau hay tiếp xúc vết thương chạm vô ai cả thì có nguy cơ không . Vết thương không chảy máu đỏ nhưng chảy dịch hồng cam gây rát buốt phải gọi là hở không .. mong anh tuấn và anh chalis chị hà tư vấn giúp em . Theo mắt thường của em thấy thì những người hôm đó làm chung với em tay họ ổn không thấy ai trầy sướt máu me gì và em cũng không nắm tay bắt tay họ

Tieubao1995
22-12-2021, 21:55
Thời gian bưng bê ngắn cỡ tầm 45s lui về
tay em không nắm lấy tay ai hay ai nắm bắt chà vô tay em
mắt em nhìn thấy tay họ không sây sát gì cả ạ

Tuanmecsedec
22-12-2021, 22:00
Tay em bị xây xát nhẹ chảy ra nước màu cam cam hồng hồng được 10 phút nhưng làm việc khuân vác chung với nhiều người . Trong khi bưng bê có đứng sát nhau , bưng chung nhưng không nắm tay nhau hay tiếp xúc vết thương chạm vô ai cả thì có nguy cơ không . Vết thương không chảy máu đỏ nhưng chảy dịch hồng cam gây rát buốt phải gọi là hở không .. mong anh tuấn và anh chalis chị hà tư vấn giúp em . Theo mắt thường của em thấy thì những người hôm đó làm chung với em tay họ ổn không thấy ai trầy sướt máu me gì và em cũng không nắm tay bắt tay họ

Không có sao.

Charles
23-12-2021, 07:25

Thời gian bưng bê ngắn cỡ tầm 45s lui về
tay em không nắm lấy tay ai hay ai nắm bắt chà vô tay em
mắt em nhìn thấy tay họ không sây sát gì cả ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tieubao1995
23-12-2021, 14:02
Dạ không có ai bắt hay chạm vô vết xướt trên tay em
Mắt em thấy không ai bị té ngã trầy sướt gì hết tay họ bình thường

Tuanmecsedec
23-12-2021, 14:20
Dạ không có ai bắt hay chạm vô vết xướt trên tay em
Mắt em thấy không ai bị té ngã trầy sướt gì hết tay họ bình thường