PDA

View Full Version : Nguy cơ lây nhiễm

khongsaodau111
26-12-2021, 23:30
Cho em hỏi em có os âd và âd chảy máu ít và trong miệng em có vêt sâu răng và có chỗ răng sâu bị hở phần lợi có chảy máu.Nguy cơ lây nhiễm của em là bao nhiêu ạ

Nguyen Ha
26-12-2021, 23:40
Cho em hỏi em có os âd và âd chảy máu ít và trong miệng em có vêt sâu răng và có chỗ răng sâu bị hở phần lợi có chảy máu.Nguy cơ lây nhiễm của em là bao nhiêu ạ
Bạn biết được hở phần lợi có chảy máu mà vẫn OS khi ad chảy máu sao, hay là tự suy diễn.

khongsaodau111
26-12-2021, 23:41
Nếu th đó xay ra thì nguy cơ của em cao k ạ biết người ấy nhiễm hiv rồi ạ

Nguyen Ha
26-12-2021, 23:43
Nếu th đó xay ra thì nguy cơ của em cao k ạ biết người ấy nhiễm hiv rồi ạ

BQT chỉ tư vấn những trường hợp cụ thể chứ không tư vấn theo cách mà bạn suy diễn. Vì vậy hãy đưa ra trường hợp cụ thể để được tư vấn chính xác.

khongsaodau111
26-12-2021, 23:46
Trường hợp cụ thể là ad cô ấy có chảy một ít máu vì khi em qh xong rút bao ra thấy những giọt máu li ti dính xq bao. Còn về phần khoang miệng của em có môtj cái răng sâu và bị phần lợi trồi lên phía trên nếu có tác động vào sẽ chảy máu và một cái răng sâu bị hở lợi 1 tí ạ. Cho em hỏi nguy có có cao k ạ

khongsaodau111
26-12-2021, 23:53
Anh chị tư vấn giúp em với ạ em đang lo lắng quá

khongsaodau111
27-12-2021, 00:07
Chị hà ơi tư vấn em với

Nguyen Ha
27-12-2021, 00:17
Trường hợp cụ thể là ad cô ấy có chảy một ít máu vì khi em qh xong rút bao ra thấy những giọt máu li ti dính xq bao. Còn về phần khoang miệng của em có môtj cái răng sâu và bị phần lợi trồi lên phía trên nếu có tác động vào sẽ chảy máu và một cái răng sâu bị hở lợi 1 tí ạ. Cho em hỏi nguy có có cao k ạ

Như vậy không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
27-12-2021, 06:24

Với HIV bạn không có nguy cơ.

khongsaodau111
27-12-2021, 06:33
Chân răng trồi lên bị hở lợi có được xem là vết thương hở không ạ

khongsaodau111
27-12-2021, 06:38
Và lúc os em có chảy máu trong khoang miệng ạ

Nguyen Ha
27-12-2021, 07:11
Chân răng trồi lên bị hở lợi có được xem là vết thương hở không ạ

Và lúc os em có chảy máu trong khoang miệng ạ

Đây không phải vết thương hở.

khongsaodau111
27-12-2021, 07:15
Phần hở chân răng ấy em vẫn nhìn thấy máu ở đó và lấy cái gì chọt vào thig vẫn dính máu ạ. còn phần răng sâu thì phần lợi nó trồi lên và chạm vào vẫn có máu chảy ra ạ. Trong lúc os em xđ những chỗ ấy của em có chảy máu và ad cô ấy cx chảy máu thic em vẫn không có nguy cơ đúng không ạ

Tuanmecsedec
27-12-2021, 07:17
Phần hở chân răng ấy em vẫn nhìn thấy máu ở đó và lấy cái gì chọt vào thig vẫn dính máu ạ. còn phần răng sâu thì phần lợi nó trồi lên và chạm vào vẫn có máu chảy ra ạ. Trong lúc os em xđ những chỗ ấy của em có chảy máu và ad cô ấy cx chảy máu thic em vẫn không có nguy cơ đúng không ạ

Bạn chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác thôi.

Nguyen Ha
27-12-2021, 07:20
Là bạn suy diễn chứ nếu có máu thật và sợ bị bệnh thành ra suy diễn thế này đã ko os. Vấn đề về răng lợi ai mà chả bị sâu răng với hở lợi, nếu cứ sâu răng với hở lợi động chạm vào chảy máu rồi bị bệnh thì không ai dám os đểang bệnh cả.

khongsaodau111
27-12-2021, 07:31
Nếu có chảy máu nhưng không be bét không xối xả tràn lan thic vẫn không có nguy cơ đúng không ạ

khongsaodau111
27-12-2021, 07:32
Vì phần âm đạo của họ cũng chảy máu nên em mới lo ạ

Nguyen Ha
27-12-2021, 07:33

Lo xét nghiệm và theo dõi các bệnh tình dục khác như giang mai, lậu, mào gà, viêm gab. Còn HIV không có nguy cơ

Tuanmecsedec
27-12-2021, 07:34

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn rõ ràng hết rồi.Nếu cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm,vậy nhé.Bạn không được Spam hỏi lại vấn đề này nữa.

SmileAndLive
27-12-2021, 08:55

Gớm quá. có máu mà vẫn dám OS, nhưng thực hiện OS (giving OS) chỉ có nguy cơ trên lý thuyết thôi