PDA

View Full Version : Mọi người và anh Tuấn giúp em quan hệ gái mại dâm bị rách bao cao su

mongamtinh
16-01-2014, 10:44
Trong chuyến đi công tác cách đây 2 ngày tại Hà tĩnh em có quan hệ với gái mại dâm, đến lần quan hệ thứ 2(cách lần 1 là 3 phút) thì lúc xuất tinh xong em rút ra em mới biết là bao cao su bị rách toạc cả ra. em đã chạy ra vòi nước rửa ngay sau về nhà lại rửa lại bằng xà phòng. lúc đó em hỏi cô gái mại dâm là có bị HIV ko thì cô ấy trả lời là ko. và còn bảo rằng "anh có thấy ai bị HIV mà được bệnh viện cho mổ sỏi mật ko". đúng là trên người cô gái đó có vết mổ thật. nhưng bây giờ em vẫn hoang mang quá. vì bao quy đầu của em chưa cắt nên càng lo hơn vì nguy cơ lây nhiễm cao hơn. em mong mọi người tư vấn em với.có nên dùng thuốc phơi nhiễm hiv ko.

Tuanmecsedec
16-01-2014, 10:48
Trong chuyến đi công tác cách đây 2 ngày tại Hà tĩnh em có quan hệ với gái mại dâm, đến lần quan hệ thứ 2(cách lần 1 là 3 phút) thì lúc xuất tinh xong em rút ra em mới biết là bao cao su bị rách toạc cả ra. em đã chạy ra vòi nước rửa ngay sau về nhà lại rửa lại bằng xà phòng. lúc đó em hỏi cô gái mại dâm là có bị HIV ko thì cô ấy trả lời là ko. và còn bảo rằng "anh có thấy ai bị HIV mà được bệnh viện cho mổ sỏi mật ko". đúng là trên người cô gái đó có vết mổ thật. nhưng bây giờ em vẫn hoang mang quá. vì bao quy đầu của em chưa cắt nên càng lo hơn vì nguy cơ lây nhiễm cao hơn. em mong mọi người tư vấn em với.có nên dùng thuốc phơi nhiễm hiv ko.

Những gì bạn kể là có nguy cơ,vì đối tượng hành nghề mại dâm thường xuyên thay đổi bạn tình,nên nguy cơ mắc bệnh là rất cao.Vì vậy nếu còn trong giờ vàng trươc 72 giờ,bạn nên đến trung tâm y tế dự phòng để được hướng dẫn dùng thuốc phơi nhiễm hiv.

songchungvoi_HIV
16-01-2014, 10:52
Bạn đến TTYT DP nơi bạn đang sống để đc tư vấn và uống thuốc PEP sớm trong 72 giờ vàng. Chúc bạn thành công. Đi ngay đi, kẻo muộn

mongamtinh
16-01-2014, 10:56
hôm nay em còn kịp hả mấy anh,cám ơn hai anh nhiều em đi liền.

Tuanmecsedec
16-01-2014, 11:00
hôm nay em còn kịp hả mấy anh,cám ơn hai anh nhiều em đi liền.

Uhm ! Đi gấp kẻo muộn.