PDA

View Full Version : Nguy cơ khi quan hệ bên ngoài

mmvn13
17-01-2022, 12:56
Hi các anh chị tư vấn.

Chuyện là khi quan hệ, bạn tình không có bao cao su nên em chỉ cho dương vật cọ vào mông theo tư thế nằm úp xuống. Khi chưa xuất tinh thì em đã đổi tư thế nhưng khi vào nhà tắm thì em thấy chỗ mông cọ vào lúc nảy hơi bị rát.

Như vậy trường hợp này có nguy cơ bị lây hiv không nếu giả sử bạn tình nhiễm hiv? Lưu ý bạn tình chưa xuất tinh vào chỗ mông đó.

Cám ơn các anh chị.

Tuanmecsedec
17-01-2022, 13:34
Hi các anh chị tư vấn.

Chuyện là khi quan hệ, bạn tình không có bao cao su nên em chỉ cho dương vật cọ vào mông theo tư thế nằm úp xuống. Khi chưa xuất tinh thì em đã đổi tư thế nhưng khi vào nhà tắm thì em thấy chỗ mông cọ vào lúc nảy hơi bị rát.

Như vậy trường hợp này có nguy cơ bị lây hiv không nếu giả sử bạn tình nhiễm hiv? Lưu ý bạn tình chưa xuất tinh vào chỗ mông đó.

Cám ơn các anh chị.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

mmvn13
17-01-2022, 21:00
Dạ. Cám ơn anh. Em sợ mấy vết trầy xước trên da có thể lây nhiễm nên hơi lo ạ. Anh nói vậy thì em cũng yên tâm phần nào.

Tuanmecsedec
17-01-2022, 21:06
Dạ. Cám ơn anh. Em sợ mấy vết trầy xước trên da có thể lây nhiễm nên hơi lo ạ. Anh nói vậy thì em cũng yên tâm phần nào.

Không có nguy cơ đâu.

SmileAndLive
18-01-2022, 16:39
Hi các anh chị tư vấn.

Cám ơn các anh chị.

No penetration = No risk of HIV infection. Cứ tâm niệm như này không sao bạn nhé.