PDA

View Full Version : Liệu có nguy cơ kg

cho toi mot co hoi
19-01-2022, 20:39
Anh Tuấn ơi cho em hỏi,em có quan hệ có sài bao cao su với 1 bạn nữ,khi xuất tinh em còn thấy tinh dịch vẫn nằm ở đáy túi,khi vào nhà vệ sinh tháo bao cao su,em cầm 1 tay kéo xuống nó bị rách chỉ còn lại cái vòng tròn cuốn bao,cho em hỏi như vậy có nguy cơ không anh Tuấn

Tuanmecsedec
19-01-2022, 20:48
Anh Tuấn ơi cho em hỏi,em có quan hệ có sài bao cao su với 1 bạn nữ,khi xuất tinh em còn thấy tinh dịch vẫn nằm ở đáy túi,khi vào nhà vệ sinh tháo bao cao su,em cầm 1 tay kéo xuống nó bị rách chỉ còn lại cái vòng tròn cuốn bao,cho em hỏi như vậy có nguy cơ không anh Tuấn

Không có sao.

cho toi mot co hoi
19-01-2022, 20:54
Dương vật em cũng hơi to,lúc xuất tinh em vào liền nhà vệ sinh kiểm tra vẫn còn tinh dịch đáy bao,nhưng tháo 1 tay em kéo xuống nó đứt ngang chỉ còn lại cái cuốn tròn,em không biết khi quan hệ đã rách chưa nữa,liệu có nguy cơ và cần uống thuốc phơi nhiễm không anh Tuấn

Tuanmecsedec
19-01-2022, 21:44
Dương vật em cũng hơi to,lúc xuất tinh em vào liền nhà vệ sinh kiểm tra vẫn còn tinh dịch đáy bao,nhưng tháo 1 tay em kéo xuống nó đứt ngang chỉ còn lại cái cuốn tròn,em không biết khi quan hệ đã rách chưa nữa,liệu có nguy cơ và cần uống thuốc phơi nhiễm không anh Tuấn

Không cần thuốc phơi nhiễm đâu bạn.

cho toi mot co hoi
19-01-2022, 21:57
Dạ cũng lâu em mới vào lại diễn đàn,khi nào rách lòi đầu dương vật mới có nguy cơ phải không anh,em có cho nước vào thấy không lũng đầu báo,chỉ rách phần cuốn thôi ạ

Tuanmecsedec
20-01-2022, 06:32
Dạ cũng lâu em mới vào lại diễn đàn,khi nào rách lòi đầu dương vật mới có nguy cơ phải không anh,em có cho nước vào thấy không lũng đầu báo,chỉ rách phần cuốn thôi ạ

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn không có nguy cơ.

cho toi mot co hoi
20-01-2022, 12:37
Trong lúc tháo bao cao su ra bị rách vậy lúc quan hệ dịch AD có vào trong không anh và có nguy cơ không anh

Tuanmecsedec
20-01-2022, 12:54
Trong lúc tháo bao cao su ra bị rách vậy lúc quan hệ dịch AD có vào trong không anh và có nguy cơ không anh

Rách ở cuốn bao không sao bạn.

cho toi mot co hoi
20-01-2022, 13:37
Vậy em không cần dùng pep và có cần XN không anh em lo quá

Tuanmecsedec
20-01-2022, 13:42
Vậy em không cần dùng pep và có cần XN không anh em lo quá

Không cần uống thuốc phơi nhiễm.

cho toi mot co hoi
20-01-2022, 14:57
Giờ em phải đợi đến ngày đi XN cảm giác lo lắng vô cùng

Tuanmecsedec
20-01-2022, 14:59
Giờ em phải đợi đến ngày đi XN cảm giác lo lắng vô cùng

Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,trường hợp của bạn đã tư vấn xong.