PDA

View Full Version : oral sex với gái mại dâm.....

cuuemvoi123
16-01-2014, 18:35
cho e hỏi....em có đi cafe và dc gái mại dâm oral sex cho e....e k pik miệng cô ta có bị j` k..và dương vật e khi làm xong thì k thấy bị rác k pik là có bị trầy sước j k...sau 7 tuần e có đi xét nghiệm test nhanh hiv và kết wa âm tính...như vậy là khả quan chưa với lại trường hợp của e có bị nhiễm hay k....và từ trước tới h có ai bi nhiễm hiv do oral sex chưa...mong admin giải đáp dùm e...e hoang mang wa

songchungvoi_HIV
16-01-2014, 18:36
cho e hỏi....em có đi cafe và dc gái mại dâm oral sex cho e....e k pik miệng cô ta có bị j` k..và dương vật e khi làm xong thì k thấy bị rác k pik là có bị trầy sước j k...sau 7 tuần e có đi xét nghiệm test nhanh hiv và kết wa âm tính...như vậy là khả quan chưa với lại trường hợp của e có bị nhiễm hay k....và từ trước tới h có ai bi nhiễm hiv do oral sex chưa...mong admin giải đáp dùm e...e hoang mang wa
OS không có nguy cơ với HIV, vì nước bọt là môi trường kiềm HIV hấu như không tồn tại, nhưng dễ nhiễm các xoắn khuẩn STDs từ dịch AD: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm Gan B. Bạn xn các bệnh STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần. Bạn bấm vào đây tham khảo tài liệu STDs:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)
Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

Tuanmecsedec
16-01-2014, 18:37

Bạn yên tâm với kết quả 7 tuần âm tính.Với hành vi kích dục chỉ bằng miệng thì xét nghiệm HIV chỉ giải tỏa tâm lý thôi.

cuuemvoi123
16-01-2014, 19:02
ũa cho e hỏi....e có đi tham vấn ở trung tâm chân trời mới...và người tham vấn nói có trường hợp nhiễm hiv do oral sex r.....liệu e có bị hay k mấy anh...e lo qua...mà trường hợp của e có ai bị nhiễm chưa mog anh giải đáp

songchungvoi_HIV
16-01-2014, 19:07
ũa cho e hỏi....e có đi tham vấn ở trung tâm chân trời mới...và người tham vấn nói có trường hợp nhiễm hiv do oral sex r.....liệu e có bị hay k mấy anh...e lo qua...mà trường hợp của e có ai bị nhiễm chưa mog anh giải đáp
Bạn đến DD chỉ mong có lời tư vấn tốt, BQT chia sẻ OS k có nguy cơ, vậy bạn k muốn àh????? Hay bạn muốn nghe Chân Trời Mới?????

Tuanmecsedec
16-01-2014, 19:15

Với các phòng tham vấn.Tuanmecsedec lạ gì nữa.Có những nơi tham vấn đúng trách nhiệm và chuyên môn,có những nơi ĐA SỐ vào tham vấn cở nào dù hành vi gì ( ngay cả 100% không nguy cơ ).Vẫn kêu đi xét nghiệm có nguy cơ.Thậm chí hù cho cộng đồng sợ và mang thêm kỳ thị hơn.

cuuemvoi123
16-01-2014, 19:23
dạ cảm ơn anh tuấn zoi songchung...e chỉ lo quá đâm ra sợ....7 tuần là ok r`...hay cần xét nghiệm lại k addmin

Tuanmecsedec
16-01-2014, 19:24
dạ cảm ơn anh tuấn zoi songchung...e chỉ lo quá đâm ra sợ....7 tuần là ok r`...hay cần xét nghiệm lại k addmin

Như trả lời ở trên cho bạn rồi,với hành vi kích dục bằng miệng xét nghiệm HIV chỉ giải tỏa tâm lý,vì vậy bạn yên tâm với kết quả này.

songchungvoi_HIV
16-01-2014, 19:25
Bạn lo XN STDs, với HIV thì k cần

cuuemvoi123
17-01-2014, 22:22
dạ cảm ơn 2 anh....nhưng e vẫn mún kiểm tra lại cho chắc ăn....tuần thứ 9 e xét nghiệm lại nếu âm tính thì ok lun p k anh....và có khi nào tuần 9 âm tính sang tuần 12 lật kèo k

songchungvoi_HIV
17-01-2014, 22:27
dạ cảm ơn 2 anh....nhưng e vẫn mún kiểm tra lại cho chắc ăn....tuần thứ 9 e xét nghiệm lại nếu âm tính thì ok lun p k anh....và có khi nào tuần 9 âm tính sang tuần 12 lật kèo k
OS không có nguy cơ với HIV, vì nước bọt là môi trường kiềm HIV hấu như không tồn tại, nhưng dễ nhiễm các xoắn khuẩn STDs từ dịch AD: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm Gan B. Bạn xn các bệnh STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần. Bạn bấm vào đây tham khảo tài liệu STDs:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)
Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

cuuemvoi123
17-01-2014, 22:32
tuy dc các anh nói chắc chắn như vậy nhưng e vẫn thấy lo lo s á......

Charles
17-01-2014, 22:35

Bạn được chia sẻ ko có nguy cơ, được đọc các tài liệu BQT đưa ra mà bạn không tin tưởng, vẫn luôn lo lắng thì chính bạn đang tự hại mình đó.

songchungvoi_HIV
17-01-2014, 22:37
XN gì xét, nhưng làm ơn xn Giang Mai và Viêm Gan B dùm

Nguyen Ha
18-01-2014, 00:21

Oral sex không có nguy cơ với HIV, 7 tuần xét nghiệm âm tính của bạn đã chứng minh điều đó.

Tuanmecsedec
18-01-2014, 05:05

Bạn yên tâm những gì được tư vấn.Bạn có xét nghiệm nữa thì chỉ giải tỏa tâm lý,vẫn âm tính.

toiloiqua
18-01-2014, 11:34
Bạn sẽ là người nổi tiếng khi trên thế giới vì chưa có ai nhiễm HIV với hành vi os !....Hãy yên tâm, tin tưởng những gì anh chị đã chia sẻ. Người có nguy cơ chính là cô gái os cho bạn. lại càng yên tâm hơn khi 7 tuần âm tính.

cuuemvoi123
18-01-2014, 12:17
dạ cảm ơn các anh đã tư vấn bây h e yên tâm hơn nhiều r`.....mong rằng mọi chuyện tốt đẹp

cuuemvoi123
22-01-2014, 21:14
e mới đi xét nghiệm ở trung tâm chân trời mới...dc 8 tuần và kết quả âm tính.....như vậy e yên tâm chưa vậy diễn đàn...và bác sĩ tham vấn nói cần xét nghiệm lai......e cứ tối ngày nghĩ về nó....nhức cả cái đầu....sợ mình bi nhiễm dù dc nói là trường hợp nguy cơ thấp....bùn quá

Tuanmecsedec
22-01-2014, 21:16
e mới đi xét nghiệm ở trung tâm chân trời mới...dc 8 tuần và kết quả âm tính.....như vậy e yên tâm chưa vậy diễn đàn...và bác sĩ tham vấn nói cần xét nghiệm lai......e cứ tối ngày nghĩ về nó....nhức cả cái đầu....sợ mình bi nhiễm dù dc nói là trường hợp nguy cơ thấp....bùn quá

Ngay lúc đầu,trường hợp của bạn được mọi người tư vấn rồi.Vì vậy bạn yên tâm kết quả này.

VUAHOANGTUONG
22-01-2014, 21:16
ko sao đâu đừng lo nữa :D os ko sao đâu :D zậy là yên tâm lắm rồi

cuuemvoi123
22-01-2014, 21:29
uk`....tết này k pik có dc yên ổn k...cứ lo lo hoài...cảm ơn diễn đàn....

HIV/AIDS..
22-01-2014, 21:33
Em cứ yên tâm, xn lại chỉ là thủ tục để chốt khi 12tuần. kết quả 8 tuần cộng với không nguy cơ thì an tâm 100% rồi.

Charles
23-01-2014, 05:07

uk`....tết này k pik có dc yên ổn k...cứ lo lo hoài...cảm ơn diễn đàn....

Ngay từ đầu bạn đã được chia sẻ không có nguy cơ, kết quả XN sau 8 tuần âm tính đã chứng minh điều đó. Yên tâm ăn tết vui vẻ đi bạn.