PDA

View Full Version : Cần hỏi về qh gmd có dùng bcs

Hoihan1231
14-02-2022, 12:59
Em có đi qhtd với gmd ,họ có bj và qhtd với e
Cả 2 E đều yêu cầu dùng bcs,nhưng e thấy gmd có lấy bcs của họ ra để sử dụng
nên e không kiểm tra được hạn sử dụng của cái bao có hỏng không
lúc quan hệ xong e có kiểm tra lại thì thấy lỗ sáo không bị rách vẫn giữ được tinh trùng ở trong
các anh cho e hỏi nếu bcs hết hạn có trường hợp bao cao su bị thấm ra ngoài và tiếp xúc với
âm đạo khi quan hệ không ạ,trường hợp của e có nguy cơ không ạ
Và nếu gmd bị hiv thì mới có nguy cơ lây cho e phải không ạ
E cám ơn ac rất nhiều

Tuanmecsedec
14-02-2022, 13:24
Em có đi qhtd với gmd ,họ có bj và qhtd với e
Cả 2 E đều yêu cầu dùng bcs,nhưng e thấy gmd có lấy bcs của họ ra để sử dụng
nên e không kiểm tra được hạn sử dụng của cái bao có hỏng không
lúc quan hệ xong e có kiểm tra lại thì thấy lỗ sáo không bị rách vẫn giữ được tinh trùng ở trong
các anh cho e hỏi nếu bcs hết hạn có trường hợp bao cao su bị thấm ra ngoài và tiếp xúc với
âm đạo khi quan hệ không ạ,trường hợp của e có nguy cơ không ạ
Và nếu gmd bị hiv thì mới có nguy cơ lây cho e phải không ạ
E cám ơn ac rất nhiều

Bạn không có nguy cơ.

Hoihan1231
14-02-2022, 17:03
A tuấn giải đáp giúp e ,nếu bcs bị rách ở các chỗ khác ,trừ chỗ lỗ sáo e có bóp vào kiểm tra thì ko thấy rách,thì e có nguy cơ không ạ,và nếu bcs hết hạn hay ko đảm bảo chất lượng thì trong lúc quan hệ có vấn đề gì không a.e cám ơn a rất nhiều.e rất biết ơn điên đàn và trc e đã có ủng hộ vào quỹ tình thương của diễn đàn mình ạ

Tuanmecsedec
14-02-2022, 19:24
A tuấn giải đáp giúp e ,nếu bcs bị rách ở các chỗ khác ,trừ chỗ lỗ sáo e có bóp vào kiểm tra thì ko thấy rách,thì e có nguy cơ không ạ,và nếu bcs hết hạn hay ko đảm bảo chất lượng thì trong lúc quan hệ có vấn đề gì không a.e cám ơn a rất nhiều.e rất biết ơn điên đàn và trc e đã có ủng hộ vào quỹ tình thương của diễn đàn mình ạ

Quan trọng là đầu dương vật.Nếu ở đầu dương vật mà bao cao su không bị rách thì không sao.