PDA

View Full Version : Mọi người cho em hỏi hơi kì tí ạ

Dangtrucly
23-02-2022, 18:49
Dạ là bạn gái e mới từ quê lên sg thăm e : 2 tụi em an toàn hết ko bệnh j cả , tụi e quan hệ bằnh miệng qua âm đạo và hậu môn nhiều lần , ko biết tụi e có nguy cơ bị bệnh tình dục ko ạ

Dangtrucly
23-02-2022, 19:08
Và cho em hỏi là cả hai ko bị bệnh gì . Thì quan hệ kiểu gì cũng không bị lây đúng ko ạ

Tuanmecsedec
23-02-2022, 19:19
Dạ là bạn gái e mới từ quê lên sg thăm e : 2 tụi em an toàn hết ko bệnh j cả , tụi e quan hệ bằnh miệng qua âm đạo và hậu môn nhiều lần , ko biết tụi e có nguy cơ bị bệnh tình dục ko ạ

Nếu bạn nói 2 bạn không bị gì hết thì lấy bệnh đâu lây nhiễm cho nhau.Bạn nên nhớ lây bệnh thì phải có 1 người bị mới lây cho người kia.

Charles
24-02-2022, 08:38

Và cho em hỏi là cả hai ko bị bệnh gì . Thì quan hệ kiểu gì cũng không bị lây đúng ko ạ

Nếu bạn khẳng định cả hai cùng không có bệnh gì thì dù các bạn có quan hệ kiểu gì cũng không sao, vì người này có bệnh mới có thể lây sang người kia chứ bệnh không tự phát. Cũng như vợ chồng, nếu cả hai cùng khỏe mạnh, chung thủy thì QHTD cả đời cũng không bị bệnh tình dục nào cả.