PDA

View Full Version : Chạm dịch tiết dương vật bị ám ảnh HIV

hello12345678
24-02-2022, 11:33
chào ban quản trị, tình huống của e như thế này ạ:
1/ 2 nam không quan hệ chỉ cọ xát dương vật.
2/ dịch tiết dương vật chạm của bạn đó vào hậu môn của e vài giây, bọn e không quan hệ(hậu môn e có 1 nốt như búi trĩ rất bé, không biết lúc đó có máu không, thỉnh thoảng rát). sau đó e có tắm, rửa bằng xà bông rồi xịt cồn.
3/ e có đến trung tâm để tư vấn và xin thuốc nhưng trung tâm bảo ko có nguy cơ, nên e có xin mua uống luôn rồi ạ vì quá lo lắng.

hôm nay bạn đó có đi xn và âm tính, nên e không biết có nên dừng thuốc không vì bác sĩ bảo dùng thuốc có hại gan thận miễn dịch nên e rất lo lắng, băng khoăn.

e tóm tắt ntn ạ:

27/1 : bạn đó có quan hệ hậu môn người khác.
5/2(sau 10 ngày): tiếp xúc e như mô tả phía trên.
22/2(26 ngày sau khi bạn đó quan hệ ng khác) : bạn xet nghiệm 3 pp âm tính.

như v e có nguy cơ cao không ạ. e nên dừng thuốc như lời bác sĩ tư vấn không ạ. liệu bạn đó có đang trong giai đoạn cửa sổ không?

cảm ơn bác sĩ ạ.

Charles
24-02-2022, 13:34
2/ dịch tiết dương vật chạm của bạn đó vào hậu môn của e vài giây, bọn e không quan hệ(hậu môn e có 1 nốt như búi trĩ rất bé, không biết lúc đó có máu không, thỉnh thoảng rát). sau đó e có tắm, rửa bằng xà bông rồi xịt cồn.
3/ e có đến trung tâm để tư vấn và xin thuốc nhưng trung tâm bảo ko có nguy cơ, nên e có xin mua uống luôn rồi ạ vì quá lo lắng.

hôm nay bạn đó có đi xn và âm tính, nên e không biết có nên dừng thuốc không vì bác sĩ bảo dùng thuốc có hại gan thận miễn dịch nên e rất lo lắng, băng khoăn.

e tóm tắt ntn ạ:

như v e có nguy cơ cao không ạ. e nên dừng thuốc như lời bác sĩ tư vấn không ạ. liệu bạn đó có đang trong giai đoạn cửa sổ không?

cảm ơn bác sĩ ạ.

Những gì bạn kể không có nguy cơ, không cần uống thuốc.

Tuanmecsedec
24-02-2022, 13:39

e tóm tắt ntn ạ:

cảm ơn bác sĩ ạ.

Không có sao bạn.

hello12345678
24-02-2022, 14:18
Dạ e cảm ơn, cho e mô tả chi tiết hơn ạ, bạn ấy dùng dương vật chạm chạm vào hậu môn e, giả sử vêt trĩ e có rớm máu thì sao ạ, e hơi lo lắng ạ.

Charles
24-02-2022, 14:22
Dạ e cảm ơn, cho e mô tả chi tiết hơn ạ, bạn ấy dùng dương vật chạm chạm vào hậu môn e, giả sử vêt trĩ e có rớm máu thì sao ạ, e hơi lo lắng ạ.

Không có nguy cơ.

hello12345678
24-02-2022, 14:35
Dạ cảm ơn, a giải thích rõ hơn được không ạ, tại e thấy có vết thương hở là nguy cơ cao rồi ạ. Bạn ấy đã âm tính băng compo sau 26 ngày k biết chính xác chưa ạ

Tuanmecsedec
24-02-2022, 14:49
Dạ cảm ơn, a giải thích rõ hơn được không ạ, tại e thấy có vết thương hở là nguy cơ cao rồi ạ. Bạn ấy đã âm tính băng compo sau 26 ngày k biết chính xác chưa ạ

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn không có nguy cơ.Nếu cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm,vậy nhé.

Tuanmecsedec rất phản cảm những thành viên vừa hỏi còn ra vẻ am hiểu.Nếu cảm thấy am hiểu thì tự mình giải quyết vấn đề của mình,lên đây hỏi làm gì.

Charles
24-02-2022, 15:02

Bạn biết là có nguy cơ cao vậy còn hỏi làm gì. Đã biết rồi thì tự giải quyết vấn đề của mình đi.

hello12345678
24-02-2022, 15:55
Dạ hiện tại bạn đó đã âm tính, e ngừng pep là đúng r phải k ạ

Tuanmecsedec
24-02-2022, 16:02
Dạ hiện tại bạn đó đã âm tính, e ngừng pep là đúng r phải k ạ

Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn.

hello12345678
25-02-2022, 09:50
cho e hỏi sau khi xong pep, e xét nghiệm âm tính, vậy trong thơi gian dùng pep e có lây cho người khác được không. cụ thể ngày thứ 14 uống pep

Charles
25-02-2022, 09:56
cho e hỏi sau khi xong pep, e xét nghiệm âm tính, vậy trong thơi gian dùng pep e có lây cho người khác được không. cụ thể ngày thứ 14 uống pep

BQT đã khẳng định bạn không có nguy cơ mà bạn lại luôn cho rằng mình có nguy cơ thì tư vấn cũng bằng thừa. Giờ bạn tự giải quyết vấn đề của mình nhé.