PDA

View Full Version : Nhờ mấy Anh Chị diễn đàn tư vấn giúp em

Khangtran
27-02-2022, 17:27
Em có quan hệ GMD có sử dụng BCS.
Giữa ngón cái và ngón trỏ em có bị vết cắt chảy máu trước đó 1 tiếng và lúc quan hệ cũng có chảy máu.
Tay em không cho vào âm đạo.
Nếu dịch âm đạo dính vào hết thương đó thì em có nguy cơ hay không?
Em xin cám ơn.

Charles
27-02-2022, 18:49
Giữa ngón cái và ngón trỏ em có bị vết cắt chảy máu trước đó 1 tiếng và lúc quan hệ cũng có chảy máu.
Em xin cám ơn.

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
27-02-2022, 19:37
Em xin cám ơn.

Không có sao bạn.

Khangtran
01-03-2022, 10:45
Không có sao bạn.
Dạ. Em xin cám ơn.

Khangtran
01-03-2022, 23:05
Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.
Nếu dịch âm đạo dính vào vết thương đứt tay của em cũng không có nguy cơ luôn hả anh?
Em cám ơn.

Tuanmecsedec
02-03-2022, 06:33
Nếu dịch âm đạo dính vào vết thương đứt tay của em cũng không có nguy cơ luôn hả anh?
Em cám ơn.

Những gì bạn kể là không có nguy cơ nhé.

Charles
02-03-2022, 08:16
Em cám ơn.

BQT đã khẳng định bạn không có nguy cơ rồi, yên tâm đi.

Khangtran
02-03-2022, 14:19
Những gì bạn kể là không có nguy cơ nhé.
Dạ. Tại vết thương nằm ở tay nên có cầm dương vật để đút vào âm đạo. Lúc đổi tư thế em có lấy ra và cầm đút vào lại. Em sợ sẽ dính dịch âm đạo trên vết thương mới 1 tiếng còn chảy máu anh.
Em xin cám ơn.

Khangtran
02-03-2022, 14:22
BQT đã khẳng định bạn không có nguy cơ rồi, yên tâm đi.
Dạ em biết các anh có kiến thức nhưng mà sao em cứ thấy chạnh lòng sợ sợ làm sao anh.
Em cám ơn.

Tuanmecsedec
02-03-2022, 14:36
Dạ. Tại vết thương nằm ở tay nên có cầm dương vật để đút vào âm đạo. Lúc đổi tư thế em có lấy ra và cầm đút vào lại. Em sợ sẽ dính dịch âm đạo trên vết thương mới 1 tiếng còn chảy máu anh.
Em xin cám ơn.

Không có sao nhé.

Khangtran
02-03-2022, 14:56
Không có sao nhé.
Dạ. E đọc thông tin trên mạng cứ có tiếp xúc là có nguy cơ, có trang nói nguy cơ cao, có trang nói nguy cơ thấp.
Làm em lo lắng.
Em cám ơn anh.

Charles
02-03-2022, 15:06
Dạ. E đọc thông tin trên mạng cứ có tiếp xúc là có nguy cơ, có trang nói nguy cơ cao, có trang nói nguy cơ thấp.
Làm em lo lắng.
Em cám ơn anh.

Đơn giản thôi, nếu đến đây nhờ tư vấn mà cảm thấy không tin tưởng bạn không post bài hỏi nữa. Bạn cảm thấy chỗ nào đó đáng tin hơn thì đến đó nhờ tư vấn nhé. Tôi kết thúc chủ đề này tại đây.

Khangtran
02-03-2022, 15:44
Cho em xin đính chính lại là đọc trên mạng về nguy cơ của em thì chỗ nào cũng nói có nguy cơ.
Nhưng khi biết đến diễn đàn tư vấn và em đọc các bài tư vấn thì em thấy an tâm và tin tưởng hơn.
Năm mới em xin chúc tất cả anh chị tư vấn sức khoẻ, làm ăn phát tài.
Em xin cám ơn.