PDA

View Full Version : Qhtd với gmd có bcs

Hoihan1231
01-03-2022, 16:37
Hôm trước em có say nên đã đi qhtd với gmd
Gmd chủ động nên đã oral sex = miệng cho em nên e đã để cho gmd dùng miệng oral sex khoảng 1p
sau đó e có đeo bcs của gmd ,quan hệ được 1 lúc e không ra được nên dương vật đã bị xìu xuống
nên e rút ra nhưng trong lúc rút vì ad của gmd co lại nên có giữ lại bcs ở trong kéo tuột mất 1 nửa
và bcs chỉ còn ôm đến giữa dương vật của em
mong các a tư vấn giúp em nếu bcs bị tuột 1 nửa lúc rút ra vẫn ôm đầu dương vật thì e có nguy cơ không ạ ,
và e đang hoang mang quá ạ ,không biết trong lúc qhe bcs có bị tuột hẳn ra khỏi dương vật rồi lúc nhấp nó chui vào lại không ạ
trường hợp của e có nguy cơ với hiv không ạ,mong các a tư vẫn giúp e 2 trường hợp trên e cám ơn rất nhiều ạ,hiện tại e hoang mang quá,e có cần chờ đủ tgian để đi test khônh ạ

Charles
01-03-2022, 17:25
Hôm trước em có say nên đã đi qhtd với gmd
Gmd chủ động nên đã oral sex = miệng cho em nên e đã để cho gmd dùng miệng oral sex khoảng 1p
sau đó e có đeo bcs của gmd ,quan hệ được 1 lúc e không ra được nên dương vật đã bị xìu xuống
nên e rút ra nhưng trong lúc rút vì ad của gmd co lại nên có giữ lại bcs ở trong kéo tuột mất 1 nửa
và bcs chỉ còn ôm đến giữa dương vật của em
mong các a tư vấn giúp em nếu bcs bị tuột 1 nửa lúc rút ra vẫn ôm đầu dương vật thì e có nguy cơ không ạ ,
và e đang hoang mang quá ạ ,không biết trong lúc qhe bcs có bị tuột hẳn ra khỏi dương vật rồi lúc nhấp nó chui vào lại không ạ
trường hợp của e có nguy cơ với hiv không ạ,mong các a tư vẫn giúp e 2 trường hợp trên e cám ơn rất nhiều ạ,hiện tại e hoang mang quá,e có cần chờ đủ tgian để đi test khônh ạ

Cách đây ít ngày bạn mới có chủ đề hỏi về tình huống tương tự như này, giờ lại tái diễn hành vi như vậy thử hỏi bạn sợ cái nỗi gì không biết.

Chủ đề: Cần hỏi về qh gmd có dùng bcs (https://diendanhiv.vn/threads/77304-Can-hoi-ve-qh-gmd-co-dung-bcs)

Hoihan1231
01-03-2022, 17:29
Do e say quá nên đã mất kiểm soát .mong các a tư vấn giúp e nốt lần này e cám ơn rất nhiều ạ,e xin chừa

Charles
01-03-2022, 17:46
Do e say quá nên đã mất kiểm soát .mong các a tư vấn giúp e nốt lần này e cám ơn rất nhiều ạ,e xin chừa

Hành vi lần này cũng như lần trước, BQT đã tư vấn bạn không có nguy cơ HIV.

Hoihan1231
01-03-2022, 17:57
Lúc e rút ra bao có tụt 1 nửa nên e bị hoang mang quá a chales ạ ,e sợ trong lúc qhe bao bị tụt hẳn ra nên e đang rất hoanh mang ạ

Charles
01-03-2022, 17:59
Lúc e rút ra bao có tụt 1 nửa nên e bị hoang mang quá a chales ạ ,e sợ trong lúc qhe bao bị tụt hẳn ra nên e đang rất hoanh mang ạ

BCS có phải nhà ảo thuật đâu mà bị tuột hẳn rồi lại tự đeo lại.

Hoihan1231
01-03-2022, 18:03
E cám ơn anh nhiều ,chắc do e hoang mang quá nên nghĩ đủ mọi trường hợp nên thành ra như vậy ,e xin chừa rồi ạ

Tuanmecsedec
01-03-2022, 19:25
E cám ơn anh nhiều ,chắc do e hoang mang quá nên nghĩ đủ mọi trường hợp nên thành ra như vậy ,e xin chừa rồi ạ

Bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khi để kích dục bằng miệng.

Hoihan1231
02-03-2022, 21:18
Em không có nguy cơ với hiv phải không anh

Hoihan1231
02-03-2022, 21:27
Sau bao ngày em có thể xn các bệnh tình dục được ạ,e cám ơn anh

Tuanmecsedec
02-03-2022, 21:46
Sau bao ngày em có thể xn các bệnh tình dục được ạ,e cám ơn anh

Sau 4 tuần.