PDA

View Full Version : ( Gấp ) Mấy anh cho em hỏi về lây nhiễm HIV với ạ !

hailia1
02-03-2022, 11:31
Tình hình là tối hôm qua em
có quan hệ với gái mại dâm, có bao cao su ạ, em
có đưa tay xoa AD của GMD, sau đó xoa ngực , rồi em bú vú của GMD, răng miệng em ko chảy máu, sau khi làm xong thì em vào nhà vệ sinh lấy bót đánh răng , bót cứng em đánh bị chảy máu thì em có nguy cơ lây nhiễm ko ạ. Em đang hoang mang quá , mong anh chị giúp em .

Tuanmecsedec
02-03-2022, 13:35
có đưa tay xoa AD của GMD, sau đó xoa ngực , rồi em bú vú của GMD, răng miệng em ko chảy máu, sau khi làm xong thì em vào nhà vệ sinh lấy bót đánh răng , bót cứng em đánh bị chảy máu thì em có nguy cơ lây nhiễm ko ạ. Em đang hoang mang quá , mong anh chị giúp em .

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

hailia1
02-03-2022, 14:17
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.
A Tuấn ơi, tay em khi sờ AD có dịch nhờn , em xoa tay lên vú ( vú dính dịch ) sau đó em lại liếm vú ( miệng em dính dịch ) rồi em đánh răng chảy máu. Dịch tiếp xúc với vết thương , em có nguy cơ ko ạ, em lo quá anh Tuấn

Tuanmecsedec
02-03-2022, 14:35
A Tuấn ơi, tay em khi sờ AD có dịch nhờn , em xoa tay lên vú ( vú dính dịch ) sau đó em lại liếm vú ( miệng em dính dịch ) rồi em đánh răng chảy máu. Dịch tiếp xúc với vết thương , em có nguy cơ ko ạ, em lo quá anh Tuấn

Không có sao bạn.

hailia1
02-03-2022, 15:05
Không có sao bạn.
Dạ a, em lo lắng tim đập thình thịch hôm qua đến giờ , dịch tiếp xúc chỗ chảy máu răng cũng ko sao ak anh Tuấn , e cám ơn a

Charles
02-03-2022, 15:07

Dạ a, em lo lắng tim đập thình thịch hôm qua đến giờ , dịch tiếp xúc chỗ chảy máu răng cũng ko sao ak anh Tuấn , e cám ơn a

Trường hợp bạn không có nguy cơ.

hailia1
08-03-2022, 15:20
Không có sao bạn.
Sau 5 hôm em có bị sốt và ho thì có phải triệu chứng ko anh Tuấn , e lo quá

hailia1
08-03-2022, 15:21
Trường hợp bạn không có nguy cơ.
sau 5 hôm em có sốt và ho , có phải em bị rồi ko anh , e lo quá .

Charles
08-03-2022, 15:30
sau 5 hôm em có sốt và ho , có phải em bị rồi ko anh , e lo quá .

Sốt và ho thì test covid đi, đâu liên quan gì đến HIV.

Tuanmecsedec
08-03-2022, 15:48
Sau 5 hôm em có bị sốt và ho thì có phải triệu chứng ko anh Tuấn , e lo quá

Bạn có nguy cơ đâu mà liên quan HIV.