PDA

View Full Version : Quan bệ GMD có sử dụng bao cao su nhưng xong kiểm tra thấy đầu dương vật bị xước

Toioicolen11021
03-03-2022, 02:39
Do có đi nhậu nên ae có rủ đi tăng 2, E có quan hệ với GMD( gái gọi trên mạng ) vì do có men trong người em đã ko làm chủ được mình.
khi quan hệ thì GMD có os cho em đc tầm 1-2 phút , sau đó có lấy bao của GMD đeo cho em vào và quan hệ ( bao siêu mỏng hiệu warer louis của trung quốc )
nhưng khi quan hệ xong dc tầm 6-7 phút thì em có xuất, khi gần xuất ra thì em cũng rút dv ra và xt trong bao, khi xt thì em thấy tinh trùng vẫn còn nằm trong bao, vẫn nhìn thấy núm, bcs vẫn ôm thân dv của em, sau đó tự em có tháo bao rồi vào vệ sinh kiểm tra, khi kiểm tra thì em ko thấy rách hay thủng gì cả, vì em có đổ nước vào và ko thấy bị thủng hay có nước chảy ra ngoài!
Nhưng điều em băn khoăn là trong lúc vệ sinh em có kiểm tra đầu dương vật có 2-3 vết xước cũng ko to lắm, nhưng nhìn thấy đỏ, ướt và ko thấy chảy máu!
các A chị trong diễn đàn cho em hỏi là em có nguy cơ gì ko ạ!
em ko biết mấy vết xước đó từ os mà ra hay là trong lúc quan hệ bị xước
AC tư vẫn giúp em với ạ, hiện giờ em đang rất lo lắng và hoang mang, xin AC tư vân giúp em!
em có nguy cơ gì ko ạ

Toioicolen11021
03-03-2022, 02:43
AC tư vấn giúp em với ạ, em đang lo lắng quá là ko biết mấy vết xước đấy từ đâu và em có nguy cơ bị gì ko ạ :(( giúp em với ạ

Charles
03-03-2022, 07:01
Do có đi nhậu nên ae có rủ đi tăng 2, E có quan hệ với GMD( gái gọi trên mạng ) vì do có men trong người em đã ko làm chủ được mình.
khi quan hệ thì GMD có os cho em đc tầm 1-2 phút , sau đó có lấy bao của GMD đeo cho em vào và quan hệ ( bao siêu mỏng hiệu warer louis của trung quốc )
nhưng khi quan hệ xong dc tầm 6-7 phút thì em có xuất, khi gần xuất ra thì em cũng rút dv ra và xt trong bao, khi xt thì em thấy tinh trùng vẫn còn nằm trong bao, vẫn nhìn thấy núm, bcs vẫn ôm thân dv của em, sau đó tự em có tháo bao rồi vào vệ sinh kiểm tra, khi kiểm tra thì em ko thấy rách hay thủng gì cả, vì em có đổ nước vào và ko thấy bị thủng hay có nước chảy ra ngoài!
Nhưng điều em băn khoăn là trong lúc vệ sinh em có kiểm tra đầu dương vật có 2-3 vết xước cũng ko to lắm, nhưng nhìn thấy đỏ, ướt và ko thấy chảy máu!
các A chị trong diễn đàn cho em hỏi là em có nguy cơ gì ko ạ!
em ko biết mấy vết xước đó từ os mà ra hay là trong lúc quan hệ bị xước
AC tư vẫn giúp em với ạ, hiện giờ em đang rất lo lắng và hoang mang, xin AC tư vân giúp em!
em có nguy cơ gì ko ạ

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

Tuanmecsedec
03-03-2022, 07:05
AC tư vấn giúp em với ạ, em đang lo lắng quá là ko biết mấy vết xước đấy từ đâu và em có nguy cơ bị gì ko ạ :(( giúp em với ạ

Với HIV không sao bạn.

Toioicolen11021
03-03-2022, 15:40
Dạ A ơi, nhưng khi qh e đã có đeo bao ngay từ đầu, anh cho e hỏi là khi qh có dùng bao thì có th nào mà vẫn bị xước dv chưa ạ, e lo qua mất ăn mất ngủ mấy ngày hôm nay ạ. vì e ko biết là mấy vết xước đấy có từ lúc os hay là lúc qh ạ, các anh chị trong diễn đàn và A Tuấn tư vấn giúp e với ạ :(( e cảm ơn rất nhiều ạ

Charles
03-03-2022, 15:51
Dạ A ơi, nhưng khi qh e đã có đeo bao ngay từ đầu, anh cho e hỏi là khi qh có dùng bao thì có th nào mà vẫn bị xước dv chưa ạ, e lo qua mất ăn mất ngủ mấy ngày hôm nay ạ. vì e ko biết là mấy vết xước đấy có từ lúc os hay là lúc qh ạ, các anh chị trong diễn đàn và A Tuấn tư vấn giúp e với ạ :(( e cảm ơn rất nhiều ạ

Dù là có từ lúc OS hay lúc quan hệ cũng không có nguy cơ HIV.

Tuanmecsedec
03-03-2022, 15:52

Vết xướt có từ đâu không quan trọng,quan trọng những gì bạn kể không có nguy cơ.

Toioicolen11021
04-03-2022, 01:12
trước tiên e xin cảm ơn các A trong diễn đàn đã tư vấn cho em! Ban ngày thì em đi làm tối mới về đến nhà thì có vợ con ở nhà nên cũng ko tham gia diễn đàn đc!
E có tìm hiểu thì cũng được biết là qh có bcs là an toàn rồi, nhưng có điều e thắc mắc và lo sợ là mấy vết xước ở đầu dv cạnh ngay lỗ, rớm đỏ ko chảy máu = hạt cơm ạ , e có tìm hiểu là bcs nếu rách là rách toạc ra luôn, nhưng điều em lo sợ là nếu nó chỉ rách 1 chút bé tí như thế thôi rồi dv của e cọ xát vào ad của GMD thì em có nguy cơ ko ạ, e lo nhất là vde đấy, có khi nào ,có TH đấy ko các anh, và như thế thì em có nguy cơ gì ko ạ, tại vì dv của em khi vào vs em có thấy rớm đỏ ngay cạnh sát lỗ sáo, e lo lắm ạ, vì nếu rách đúng chỗ đấy là em có nguy cơ tiếp xúc với dịch ad rồi ạ! E mong các anh tư vấn giúp e vì em vẫn còn trong 72h. E có cần dùng pep ko ạ, E mong các A tư vấn giúp e với ạ! còn khi đổ nc vào bcs thì e ko thấy rỉ nước, nhưng em lo sợ mấy vết xước đó ạ, nếu dv ko bị xước thì em đã ko lo, mong các anh giúp em!

Toioicolen11021
04-03-2022, 01:18
Của ít lòng nhiều, E cũng đã có ủng hộ vào quỹ từ thiện của diễn đàn mình 300k để giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn ( e ghi là gửi vào quỹ từ thiện ) E cảm ơn các anh nhiều ạ!

Toioicolen11021
04-03-2022, 01:29
Điều e lo lắng là mấy vết xước đó thôi, e chỉ sợ trong lúc qh nó bị rách nhỏ và có sát với ad rồi dính dịch vào vết xước đỏ rớm đấy thôi, nhưng qh song e vẫn thấy tinh dịch ở đầu bcs, nhưng túi đựng tinh dịch đấy nó lại ở trên cùng còn bcs vào dương vật mình vẫn thừa 1 đoạn đấy nên em rất lo là ko biết có bị rách ở trên đấy 1 tí ko, vì vết xước của em ở cạnh sát ngay lỗ sáo nhưng túi đựng tinh thì nằm ở trên, e cũng có cho nước vào ktra qua thì ko thầy rò dỉ nước, có khi nào do em cuống quá mà e ko nhận biết đc ko các anh??

Tuanmecsedec
04-03-2022, 06:59
Điều e lo lắng là mấy vết xước đó thôi, e chỉ sợ trong lúc qh nó bị rách nhỏ và có sát với ad rồi dính dịch vào vết xước đỏ rớm đấy thôi, nhưng qh song e vẫn thấy tinh dịch ở đầu bcs, nhưng túi đựng tinh dịch đấy nó lại ở trên cùng còn bcs vào dương vật mình vẫn thừa 1 đoạn đấy nên em rất lo là ko biết có bị rách ở trên đấy 1 tí ko, vì vết xước của em ở cạnh sát ngay lỗ sáo nhưng túi đựng tinh thì nằm ở trên, e cũng có cho nước vào ktra qua thì ko thầy rò dỉ nước, có khi nào do em cuống quá mà e ko nhận biết đc ko các anh??

Ban quản trị tư vấn cho bạn không có nguy cơ thì yên tâm đi,Tuanmecsedec cũng cảm ơn tấm lòng bạn ủng hộ quỹ 300 ngàn.

Charles
04-03-2022, 07:50

BCS như vậy không có vấn đề gì, bạn yên tâm đi.

Toioicolen11021
04-03-2022, 10:32
E cảm ơn anh nhiều ạ, nhưng A ơi, có khi nào nó chỉ bị rách 1 tí rồi khi cọ sát vào ad dịch nó thấm vào ko anh, vì e tìm hiểu trên diễn đàn cũng có những trường hợp bị rách tí tẹo như thế rồi ạ chứ ko phải là rách toạc ra luôn, nhưng của em thì vẫn thấy tinh dịch trong bao, e chì lo là mấy vết xước đó thôi lỡ may khi qh dịch ad nó dính vào thì chết e mất, A giải thích giùm em đc ko ạ :(( vì e đang rất lo lắng nên hỏi nhiều vậy ạ, A tcam giúp em :((

Toioicolen11021
04-03-2022, 10:35
Nhưng A Charles ơi có khi nào nó chỉ bị rách 1 tí bằng hạt cơm mà em ko biết ko anh, tại lúc vào vs kiểm
tra em sợ e TH e cuống quá nên ktra ko kỹ A ạ, nếu TH bị rách như thế mà có dĩch thấm vào vết xước là toi e rồi :((
A tư vẫn giải thích giúp em với đc ko ạ, e lo nhất cái đấy thôi anh ạ :((

Charles
04-03-2022, 10:36
E cảm ơn anh nhiều ạ, nhưng A ơi, có khi nào nó chỉ bị rách 1 tí rồi khi cọ sát vào ad dịch nó thấm vào ko anh, vì e tìm hiểu trên diễn đàn cũng có những trường hợp bị rách tí tẹo như thế rồi ạ chứ ko phải là rách toạc ra luôn, nhưng của em thì vẫn thấy tinh dịch trong bao, e chì lo là mấy vết xước đó thôi lỡ may khi qh dịch ad nó dính vào thì chết e mất, A giải thích giùm em đc ko ạ :(( vì e đang rất lo lắng nên hỏi nhiều vậy ạ, A tcam giúp em :((

Ban quản trị khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Toioicolen11021
04-03-2022, 12:43
A charles ơi thế maya vết xước đó chắc là do lúc qh ma sát vào nên nó xước đúng ko anh :(( bcs đấy là loại siêu mỏng chỉ 002mm thôi anh ạ, có TH nào đeo bao mà vẫn bin xước dv như của em chưa ạ :(( A charles và A Tuấn giúp e với ạ :((

Toioicolen11021
04-03-2022, 12:45
A giải thích giúp em nếu chả xử như rách nhỏ như thế ko vde gì đc ko ạ, tại bth nếu ko xước thì quả thật là em ko lo đâu, nhưng khi xong kiểm tra lại thấy xước nên mới lo quá A ạ :((

Tuanmecsedec
04-03-2022, 13:19
A giải thích giúp em nếu chả xử như rách nhỏ như thế ko vde gì đc ko ạ, tại bth nếu ko xước thì quả thật là em ko lo đâu, nhưng khi xong kiểm tra lại thấy xước nên mới lo quá A ạ :((

Ban quan trị đã khẳng định bạn không có nguy cơ.Nếu bạn cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm,vậy nhé.Bạn không được Spam hỏi vấn đề này nữa.

Charles
04-03-2022, 14:03
A charles ơi thế maya vết xước đó chắc là do lúc qh ma sát vào nên nó xước đúng ko anh :(( bcs đấy là loại siêu mỏng chỉ 002mm thôi anh ạ, có TH nào đeo bao mà vẫn bin xước dv như của em chưa ạ :(( A charles và A Tuấn giúp e với ạ :((

Bạn chuyển thể nhây rồi. BQT đã trả lời ở trên, vết xước đó do đâu không quan trọng, quan trọng như bạn kể là không có nguy cơ. Nếu bạn cảm thấy không yên tâm thì cứ đi XN.

Toioicolen11021
22-03-2022, 18:33
Sau hôm đc A tuấn và các Mod tư vấn là em ko có nguy cơ thì em đã ngừng ko uống pep nữa, vi thận em rất yếu, em uống đc 5 ngày rồi dừng, sau đó đến hôm nay là ngày thứ 22 em có ra medlatec xn thì cho ra kết quá at, các A cho em hỏi là TH của em như vậy là đã an toàn chưa ạh, với cả em uống 5 ngày thuốc rồi nghỉ như thế đến ngày 22 xn thì có bị ảnh hưởng của 5 ngày uống đấy ko ạ, em có an toàn chưa ạ, mong A tuấn và các A tư vấn giúp em ạ!

Tuanmecsedec
22-03-2022, 19:49
Sau hôm đc A tuấn và các Mod tư vấn là em ko có nguy cơ thì em đã ngừng ko uống pep nữa, vi thận em rất yếu, em uống đc 5 ngày rồi dừng, sau đó đến hôm nay là ngày thứ 22 em có ra medlatec xn thì cho ra kết quá at, các A cho em hỏi là TH của em như vậy là đã an toàn chưa ạh, với cả em uống 5 ngày thuốc rồi nghỉ như thế đến ngày 22 xn thì có bị ảnh hưởng của 5 ngày uống đấy ko ạ, em có an toàn chưa ạ, mong A tuấn và các A tư vấn giúp em ạ!

Kết quả có an toàn hay chưa thì bạn đọc lại những gì đã được tư vấn.

Toioicolen11021
22-03-2022, 20:48
Vag , e hiểu ý anh nói ạ, nhưng vì là do tâm lý bất ổn nên em mới như thế, A cho em hỏi nếu ví dụ TH mà có nguy cơ thì như em nói uống thuộc 5 hôm rồi nghỉ, dừng ko uống nưa thì kq xn 22 ngày có giá trị gì ko, và có thể yên tâm đc chưa ạ, e càm ơn anh!

Tuanmecsedec
22-03-2022, 20:59
Vag , e hiểu ý anh nói ạ, nhưng vì là do tâm lý bất ổn nên em mới như thế, A cho em hỏi nếu ví dụ TH mà có nguy cơ thì như em nói uống thuộc 5 hôm rồi nghỉ, dừng ko uống nưa thì kq xn 22 ngày có giá trị gì ko, và có thể yên tâm đc chưa ạ, e càm ơn anh!

Yên tâm đi.

Toioicolen11021
22-03-2022, 21:32
A trả lời chung chung thế ạ :(( A giải thích giùm em đc ko!

Charles
23-03-2022, 20:22
A trả lời chung chung thế ạ :(( A giải thích giùm em đc ko!

BQT đã tư vấn bạn không có nguy cơ, bạn muốn giả dụ nọ kia thì tự bỏ thời gian tìm hiểu, diễn đàn sẵn có nhiều chủ đề đã trả lời.