PDA

View Full Version : Sợ dịch vào chỗ xước khi quan hệ

Huythang
09-03-2022, 10:40
Em chào các Anh Chị trong diễn đàn ạ. em có một câu hỏi mong Anh Chị tư vấn giúp em, em có quan hệ đồng tính với bạn em, có đeo bao an toàn. Nhưng trước lúc quan hệ, em có cạo lông, có một vết trầy da ở phần gốc cạnh dương vật (ngoài bao) đường kính tầm 3mm hơi rớm máu, em sợ lúc quan hệ dịch hay máu từ hậu môn bạn em có vào vết trầy đó, em có nguy cơ về H không ạ. mong Anh Chị tư vấn giúp em ạ

Charles
09-03-2022, 11:05
Em chào các Anh Chị trong diễn đàn ạ. em có một câu hỏi mong Anh Chị tư vấn giúp em, em có quan hệ đồng tính với bạn em, có đeo bao an toàn. Nhưng trước lúc quan hệ, em có cạo lông, có một vết trầy da ở phần gốc cạnh dương vật (ngoài bao) đường kính tầm 3mm hơi rớm máu, em sợ lúc quan hệ dịch hay máu từ hậu môn bạn em có vào vết trầy đó, em có nguy cơ về H không ạ. mong Anh Chị tư vấn giúp em ạ

Vết xước trên DV còn đang rớm máu mà không được BCS bảo vệ khi quan hệ tiếp xúc trực tiếp với dịch hoặc máu từ hậu môn là có nguy cơ. Vấn đề này bạn phải tự xác định rõ ràng.

Tuanmecsedec
09-03-2022, 13:59

Nếu vết thương không có chảy máu thì không sao.

Huythang
09-03-2022, 15:27
Nếu vết thương không có chảy máu thì không sao.
Dạ Anh Tuấn ơi! em bị vết xước đó từ ngayd hôm trước, hôm sau em mới quan hệ, vết thương thì cũng hơi khô, mà e cảm giác đau đau tại vùng đó ạ

Tuanmecsedec
09-03-2022, 15:29
Dạ Anh Tuấn ơi! em bị vết xước đó từ ngayd hôm trước, hôm sau em mới quan hệ, vết thương thì cũng hơi khô, mà e cảm giác đau đau tại vùng đó ạ

Như vậy không có sao bạn.

Charles
09-03-2022, 15:53

Như thế thì không sao.