PDA

View Full Version : Đi lấy cao răng

Xintuvanchotoi
09-03-2022, 18:49
Hôm nay em có đi lấy cao răng khi nằm xuống thì em nhìn thấy cái máy nội soi hình ảnh camera của bác sỹ cầm trên tay có dính 1 vệt máu đỏ dài và bác sỹ ấy cầm cái máy nọi soi đấy cho vào miệng em để chụp lại hình ảnh. Vậy anh chị cho em ? Là cái máy ấy mà ng trước vừa dùng xong lại dùng cho em luôn mà răng em đang bị chảy máu chân răng thì có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
09-03-2022, 19:24
Hôm nay em có đi lấy cao răng khi nằm xuống thì em nhìn thấy cái máy nội soi hình ảnh camera của bác sỹ cầm trên tay có dính 1 vệt máu đỏ dài và bác sỹ ấy cầm cái máy nọi soi đấy cho vào miệng em để chụp lại hình ảnh. Vậy anh chị cho em ? Là cái máy ấy mà ng trước vừa dùng xong lại dùng cho em luôn mà răng em đang bị chảy máu chân răng thì có nguy cơ không ạ

Không có sao bạn.

Xintuvanchotoi
09-03-2022, 21:28
Không có sao bạn.răng em đang chảy máu mà chạm vào cáí máy dính máu đấy cung k có nguy cơ phải không anh. Vì nha sỹ bảo em há miệng ra để cho cái máy đó vào trong miệng chụp ảnh nên em mới sợ anh ạ

Tuanmecsedec
09-03-2022, 21:31
răng em đang chảy máu mà chạm vào cáí máy dính máu đấy cung k có nguy cơ phải không anh. Vì nha sỹ bảo em há miệng ra để cho cái máy đó vào trong miệng chụp ảnh nên em mới sợ anh ạ

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Xintuvanchotoi
09-03-2022, 21:36
Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.
Dạ nhưng như thế hơi mất vệ sinh phải không anh

Charles
10-03-2022, 06:02

răng em đang chảy máu mà chạm vào cáí máy dính máu đấy cung k có nguy cơ phải không anh. Vì nha sỹ bảo em há miệng ra để cho cái máy đó vào trong miệng chụp ảnh nên em mới sợ anh ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong tình huống này.