PDA

View Full Version : Cần Anh Chị tư vấn về BCS???

hoihanlamroi
17-01-2014, 11:09
Chào anh chị trong diễn đàn. Nhờ anh chị tư vấn về trường hợp của em với?

Tình hình là 1 tháng trước do đi nhâu với bạn bè e đã say nên bạn bè rủ re đi tìm GMD quan hệ.

Do cao hứng nên e đã nhận lời chứ từ trước tới giờ e chưa bao giờ tìm đến những dịch vụ đó.

Em chỉ nghĩ sử dụng BCS khi quan hệ thì an toàn. Nhưng sai lầm lớn nhất của e là trong đầu e không nghĩ là BCS có thể gặp sự cố như rách mà các anh chị trên diễn đàn nhiều người gặp phải. Vì trước giờ em cũng đã sử dụng BCS rất nhiều lần nhưng là khi quan hệ với bạn gái em nhưng không có vấn đề rách hay bị gì hết.

Nên khi quan hệ xong thì e không kiểm tra BCS. Do xỉn nên e chỉ cương cứng khoảng 80% và quan hệ tầm 3 phút thì e bị xìu xuống. Sau đó em có lấy tay tự kích thích nhưng vẫn không được nên không quan hệ tiếp và e vuột BCS ra và ra về.

E thì em không thấy có gì bất thường ở BCS nhưng do không có đèn nhìn rất mờ e không thể khẳng định 100% là BCS có gì khác thường không.

Từ lúc vào phòng đến khi ra về không hề mở đèn nên e sợ là do tối e sẽ không nhìn thấy sự khác lạ ở BCS.

Em không biết BCS có vấn đề gì không nữa...Vì e chưa gặp trường hợp rách BCS nên nhờ anh chị tư vấn giúp e?

Có khi nào BCS bị rách mà mình không thể phát hiện không anh chị?

songchungvoi_HIV
17-01-2014, 11:15
Chào anh chị trong diễn đàn. Nhờ anh chị tư vấn về trường hợp của em với?

Tình hình là 1 tháng trước do đi nhâu với bạn bè e đã say nên bạn bè rủ re đi tìm GMD quan hệ.

Do cao hứng nên e đã nhận lời chứ từ trước tới giờ e chưa bao giờ tìm đến những dịch vụ đó.

Em chỉ nghĩ sử dụng BCS khi quan hệ thì an toàn. Nhưng sai lầm lớn nhất của e là trong đầu e không nghĩ là BCS có thể gặp sự cố như rách mà các anh chị trên diễn đàn nhiều người gặp phải. Vì trước giờ em cũng đã sử dụng BCS rất nhiều lần nhưng là khi quan hệ với bạn gái em nhưng không có vấn đề rách hay bị gì hết.

Nên khi quan hệ xong thì e không kiểm tra BCS. Do xỉn nên e chỉ cương cứng khoảng 80% và quan hệ tầm 3 phút thì e bị xìu xuống. Sau đó em có lấy tay tự kích thích nhưng vẫn không được nên không quan hệ tiếp và e vuột BCS ra và ra về.

E thì em không thấy có gì bất thường ở BCS nhưng do không có đèn nhìn rất mờ e không thể khẳng định 100% là BCS có gì khác thường không.

Từ lúc vào phòng đến khi ra về không hề mở đèn nên e sợ là do tối e sẽ không nhìn thấy sự khác lạ ở BCS.

Em không biết BCS có vấn đề gì không nữa...Vì e chưa gặp trường hợp rách BCS nên nhờ anh chị tư vấn giúp e?

Có khi nào BCS bị rách mà mình không thể phát hiện không anh chị?
Theo lời bạn chia sẻ, thì BCS k hề rách, k hề tuột, bạn cũng dẵ xác nhận, Chính vì thế, trong trường hợp này bạn k có nguy cơ với HIV. Bạn k cần lo lắng như vậy

hoihanlamroi
17-01-2014, 11:21
em chỉ sợ là do trong đầu không nghĩ BCS sẽ rách nên không thực sự chú ý nên không phất hiện.

songchungvoi_HIV
17-01-2014, 11:30
em chỉ sợ là do trong đầu không nghĩ BCS sẽ rách nên không thực sự chú ý nên không phất hiện.
Rách BCS là DV ló ra, Thủng thì khi bạn QHTD lực tác động tại đầu BCS sẽ rách toẹt ra, sao đó DV ló ra và BCS cuốn hay dồn về trên góc DV.

hoihanlamroi
17-01-2014, 16:55
nhờ anh tư vấn mà em cảm thấy an tâm hơn rồi anh ạ.
Nhưng mà a ơi...có khi nào do DV e bị xìu xuống nên rút vào lại trong BCS nên không thấy BCS bị cuốn hay dồn về gốc DV rồi mình không biết BCS rách không anh?

caocongbinhthuan
17-01-2014, 17:05
đúng như bạn kể thì bạn yên tâm... bcs bị rách là rách toạc ra và nhìn là thấy

songchungvoi_HIV
17-01-2014, 17:13
nhờ anh tư vấn mà em cảm thấy an tâm hơn rồi anh ạ.
Nhưng mà a ơi...có khi nào do DV e bị xìu xuống nên rút vào lại trong BCS nên không thấy BCS bị cuốn hay dồn về gốc DV rồi mình không biết BCS rách không anh?
Do bạn lo lắng thui, bạn yên tâm với những gì bạn được chia sẻ

hoihanlamroi
17-01-2014, 18:12
cảm ơn các anh nhiều lắm...nhưng nhìn thì e không dám chắc...vì rất tối...nhưng e chỉ có cảm giác thôi các anh à...vì e dùng tay kích thích chính e...theo các anh thì e có thể cảm nhận sự khác biệt khi BCS rách trong lúc e tự kích thích và tuột bao trong tối không các ạ?

trungan1987
17-01-2014, 18:14
cảm ơn các anh nhiều lắm...nhưng nhìn thì e không dám chắc...vì rất tối...nhưng e chỉ có cảm giác thôi các anh à...vì e dùng tay kích thích chính e...theo các anh thì e có thể cảm nhận sự khác biệt khi BCS rách trong lúc e tự kích thích và tuột bao trong tối không các ạ?
Nếu bạn tự kích thích thì nếu rách là bạn biết liền...

hoihanlamroi
17-01-2014, 18:17
cảm ơn các anh...1 lần này là e sợ đến chết..hix...

hoihanlamroi
17-01-2014, 18:34
Các anh cho e hỏi thêm 1 vấn đề nữa là e quan hệ có sử dụng BCS như vậy thì e có bị nhiễm các bệnh lây qua đường tình dục khác không các a?
e sợ bìu e trong lúc nhấp chạm vào âm hộ cô gái đó rồi bị lây bệnh...vị e nghe nói các bệnh lây qua đường tình dục cũng có thể lây qua tiếp xúc bên ngoài...hix...

songchungvoi_HIV
17-01-2014, 18:38
Các anh cho e hỏi thêm 1 vấn đề nữa là e quan hệ có sử dụng BCS như vậy thì e có bị nhiễm các bệnh lây qua đường tình dục khác không các a?
e sợ bìu e trong lúc nhấp chạm vào âm hộ cô gái đó rồi bị lây bệnh...vị e nghe nói các bệnh lây qua đường tình dục cũng có thể lây qua tiếp xúc bên ngoài...hix...
Câu hỏi này nghe cũng lạ nhưng lạ với bạn đấy. Bạn nghĩ xem, BCS dùng để làm gì?
1. Tránh thai.
2. Tránh lây bệnh XH.
Vậy nếu có BCS thì có lây các bệnh XH không? Trong đó có HIV và STDs (Lậu, Giang Mai, Mồng gà và viêm Gan B)
Nếu BCS k có tác dụng với các bệnh XH thì ai dám sử dụng hỷ bạn???????

Tuanmecsedec
17-01-2014, 18:38

Bao cao su nếu có sự cố ( rách hay tuột ) thì trong lúc quan hệ bạn cà bạn tình sẽ cảm nhận được ngay và sau đó quan hệ xong mắt thường sẽ nhìn thấy.

hoihanlamroi
17-01-2014, 18:42
mà theo các anh e có cần đi xét nghiệm gì cho chắc chắn không các a?theo như các a ní thì e k có vấn đề gì và k cần xét nghiệm phải không các a?

songchungvoi_HIV
17-01-2014, 18:45
mà theo các anh e có cần đi xét nghiệm gì cho chắc chắn không các a?theo như các a ní thì e k có vấn đề gì và k cần xét nghiệm phải không các a?
BQT chia sẻ rùi, Bạn hoàn toàn k có nguy cơ, việc XN là do bạn quyết định, miễn sao bạn an tâm là ok. Tùy bạn

hoihanlamroi
17-01-2014, 18:47
dạ cảm ơn các a nhiều lắm...

Nguyen Ha
17-01-2014, 20:19

Phải rồi, bạn không có nguy cơ với HIV, không cần xét nghiệm. Yên tâm đi.

hoihanlamroi
18-01-2014, 16:20
Nghe anh chị tư vấn BCS rách sẽ như thế nào rồi nên có mua 1 cái BCS bình thường về em thử nghiệm.
Mà anh chị ơi khổ nổi e cố tình đeo BCS không đúng cách luôn: em không dồn không khí bên trong ra.dung lực thật mạnh để BCS bị rách cho toéc ra mà s em không làm được.hix...BCS không bị rách nên e không biết là rách như thế nào...hix...a chị có cách nào làm cho nó rách không chỉ e với...

Charles
18-01-2014, 16:30
Nghe anh chị tư vấn BCS rách sẽ như thế nào rồi nên có mua 1 cái BCS bình thường về em thử nghiệm.
Mà anh chị ơi khổ nổi e cố tình đeo BCS không đúng cách luôn: em không dồn không khí bên trong ra.dung lực thật mạnh để BCS bị rách cho toéc ra mà s em không làm được.hix...BCS không bị rách nên e không biết là rách như thế nào...hix...a chị có cách nào làm cho nó rách không chỉ e với...

Thực ra BCS rất khó rách, không may dùng phải sản phẩm bị lỗi thì mới dễ rách, mà đã rách thì rách toạc và nhìn thấy đầu DV luôn. Mình nghĩ các dịch vụ trá hình thì họ thường mua BCS rẻ tiền hoặc hàng hết hạn sử dụng nên mới hay xảy ra trường hợp rách BCS.

Tuanmecsedec
18-01-2014, 16:31

Bạn xem cách mang bao cao su ở đây:

Chủ đề: Hướng dẫn sử dụng bao cao su đúng cách (http://www.diendanhiv.vn/threads/20-Huong-dan-su-dung-bao-cao-su-dung-cach)

hoihanlamroi
18-01-2014, 16:34
Nghe a Doitan nói mà em cảm thấy lo quá!vì hôm đó BCS e sử dụng là của GMD xin nhà nghỉ đó.hix...có khi nào như anh Doitan nói là mua BCS rẻ tiền và hết hạn không..Nếu rách mà e không biết chắc e chết mất.

Charles
18-01-2014, 16:37
Nghe a Doitan nói mà em cảm thấy lo quá!vì hôm đó BCS e sử dụng là của GMD xin nhà nghỉ đó.hix...có khi nào như anh Doitan nói là mua BCS rẻ tiền và hết hạn không..Nếu rách mà e không biết chắc e chết mất.

Rẻ tiền hay hết hạn mà không rách thì bạn không sao.

hoihanlamroi
18-01-2014, 16:39
Dạ chắc do e lo lắng quá nên suy nghĩ nhiều quá...cảm ơn các anh đã chia sẽ giúp em...