PDA

View Full Version : Massage kích dục bằng tay có nhiễm bệnh không ạ

Trúng
14-03-2022, 06:29
Em có đi masage và nhân viên có gọi đầu, rửa dương vật của em bằng xà bông, sau đó kích dục dương vật em bằng tay (HJ) ở mức vừa phải đến khi em ra và nhân viên ở đó có lau dương vật em bằng khăn tắm. Em chỉ đụng vú và đùi thôi nhân viên. Về phòng em có rửa lại bằng nước với xà phòng ở DV lại. Như kích dục bằng tay vậy thì em có nguy cơ lây nhiễm HIV hoặc bệnh gì k ạ ?

Tuanmecsedec
14-03-2022, 07:04
Em có đi masage và nhân viên có gọi đầu, rửa dương vật của em bằng xà bông, sau đó kích dục dương vật em bằng tay (HJ) ở mức vừa phải đến khi em ra và nhân viên ở đó có lau dương vật em bằng khăn tắm. Em chỉ đụng vú và đùi thôi nhân viên. Về phòng em có rửa lại bằng nước với xà phòng ở DV lại. Như kích dục bằng tay vậy thì em có nguy cơ lây nhiễm HIV hoặc bệnh gì k ạ ?

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Trúng
14-03-2022, 12:40
nếu vậy cho em hỏi là em không có bị nhiễm hiv hay loại bệnh nào khác phải không ạ

Tuanmecsedec
14-03-2022, 14:20
nếu vậy cho em hỏi là em không có bị nhiễm hiv hay loại bệnh nào khác phải không ạ

Không nguy cơ bệnh nào hết.

Trúng
14-03-2022, 14:58
vậy là em không cần phải xét nghiệm gì hết phải không bác sĩ

Tuanmecsedec
14-03-2022, 15:01
vậy là em không cần phải xét nghiệm gì hết phải không bác sĩ

Bạn đọc những gì đã tư vấn thì bạn không hỏi câu này,trừ khi bạn chỉ biết cắm đầu hỏi mà không chịu đọc tư vấn.