PDA

View Full Version : Os mát xa

Nguyễn Minh Nam
19-03-2022, 19:58
Hôm qua lúc 8h e có tí hơi men đi mát xa

Bạn nữ Nv có ngồi lên người e, ÂĐ cố ấy có đè vào DV e chà qua lại, e cảm giác dc nó ướt ướt

Sau đó khi ngồi dậy, e có dùng lực hông cạ cạ đầu DV nhìu lần vào bên ngoài ÂĐ (trường hợp xấu nhất thì lỡ có lún vô ÂD tí thì cũng đã đẩy hông ra)

Môi e có rách nhẹ do e cắn da môi trc đó lúc nhậu, Và có OS 69 ÂD bạn đó (trường hợp xấu nhất là có rướm máu nhẹ rịn rịn và đã OS ÂD)

Cho em hỏi trường hợp e phơi nhiễm rồi fai ko ạ?

Tuanmecsedec
19-03-2022, 21:28
Hôm qua lúc 8h e có tí hơi men đi mát xa

Bạn nữ Nv có ngồi lên người e, ÂĐ cố ấy có đè vào DV e chà qua lại, e cảm giác dc nó ướt ướt

Sau đó khi ngồi dậy, e có dùng lực hông cạ cạ đầu DV nhìu lần vào bên ngoài ÂĐ (trường hợp xấu nhất thì lỡ có lún vô ÂD tí thì cũng đã đẩy hông ra)

Môi e có rách nhẹ do e cắn da môi trc đó lúc nhậu, Và có OS 69 ÂD bạn đó (trường hợp xấu nhất là có rướm máu nhẹ rịn rịn và đã OS ÂD)

Cho em hỏi trường hợp e phơi nhiễm rồi fai ko ạ?

Với HIV bạn không sao,nhưng bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Nguyễn Minh Nam
19-03-2022, 23:55
Vậy trường hợp xấu nhất môi có hơi rịn máu tí vẫn ko sao hỡ anh

Tuanmecsedec
20-03-2022, 07:11
Vậy trường hợp xấu nhất môi có hơi rịn máu tí vẫn ko sao hỡ anh

Ban quản trị không tư vấn : giả vụ,thí dụ...Ban quản trị chỉ tư vấn trường hợp đang mắc phải và kể rõ ràng.

Nguyễn Minh Nam
04-04-2022, 00:12
Bình thường em uống 22h
Hôm nay em uống trễ lần đầu lúc 00h05, tức là trễ 2 tiếng 5 phút
Lần đầu e bị trễ vậy có hỏng thuốc chưa ạ? Ngày mai e vẫn uống 22h như bình thường ko Ad?

Nguyen Ha
04-04-2022, 02:49
Bình thường em uống 22h
Lần đầu e bị trễ vậy có hỏng thuốc chưa ạ? Ngày mai e vẫn uống 22h như bình thường ko Ad?

1 lần không sao, có 28 ngày uống thuốc thôi, bạn đặt báo thức uống cho đúng giờ.

Tuanmecsedec
04-04-2022, 06:43
Bình thường em uống 22h

Nếu bị 1 lần thì không sao.