PDA

View Full Version : Em sợ e lây cho con mong ad và mod giúp e

Dennis89
23-03-2022, 18:12
E chào ad vs mod , lại là e đây, 1 tháng trước e có quan hệ vs người cũ xong rồi lo sợ nên dùng pep tiếp, đến nay đã uống xong pep được 7 ngày nhưng e chưa xét nghiệm lại, hôm nay con trai e 8 tuổi đi học về e có ôm hôn nó nhưng quên rằng mấy tiếng trước e nặn mụn ở mặt có chảy máu, cho e hỏi nếu dịch và máu của e tiếp xúc mắt mũi miệng con e hay vết xước của nó thì nó có nguy cơ ko ạ, e cũng có đọc ôm hôn bắt tay ko lây nhưng đó là vs người lớn, còn con e còn nhỏ hệ miễn dịch chưa hoàn thiện nên e lo quá, e thì sao cũng được nhưng con e có j chắc e ko sống nổi quá , xin ad và mod tư vấn giúp e, e cảm ơn rất nhiều

Tuanmecsedec
23-03-2022, 19:02
E chào ad vs mod , lại là e đây, 1 tháng trước e có quan hệ vs người cũ xong rồi lo sợ nên dùng pep tiếp, đến nay đã uống xong pep được 7 ngày nhưng e chưa xét nghiệm lại, hôm nay con trai e 8 tuổi đi học về e có ôm hôn nó nhưng quên rằng mấy tiếng trước e nặn mụn ở mặt có chảy máu, cho e hỏi nếu dịch và máu của e tiếp xúc mắt mũi miệng con e hay vết xước của nó thì nó có nguy cơ ko ạ, e cũng có đọc ôm hôn bắt tay ko lây nhưng đó là vs người lớn, còn con e còn nhỏ hệ miễn dịch chưa hoàn thiện nên e lo quá, e thì sao cũng được nhưng con e có j chắc e ko sống nổi quá , xin ad và mod tư vấn giúp e, e cảm ơn rất nhiều

Không có sao.

Dennis89
23-03-2022, 19:15
Huhu a ơi em quên e lúc trươc khi ôm hun nó e có ăn chiều và cắn nhầm vào môi mình có chảy máu 1 ít ở môi,bây giờ vừa lớp mụn lại còn máu ở môi nữa, mai e đi xét nghiệm sau khi dùng xong pep luôn, con e nó là con trai nó chạy nhảy hiếu động nên người nó nhiều vêt trầy xước trên gò má cũng có nữa, nếu e hôn nó mà có máu e dính vô người nó có sao ko anh, khổ quá lớp vừa lo mình bị hiv giờ lại lo cho con nữa , ko dám nói với mẹ nó hay bà nội nó nữa cứ suy nghĩ lo sợ hoài riết e muốn điên cái đầu luôn rồi a ơi, nếu lỡ e bị hiv mà tiếp xúc dính dịch và máu do hôn con thì nguy cơ con em như thế nào thưa a, e giờ chỉ muốn thú thật cho mẹ nó biết để có j còn xử trí, a giúp e với

Dennis89
23-03-2022, 19:18
Nó đi học về chơi với bạn có trầy xước nhưng e thấy ko còn chảy máu ạ, cho e hỏi vết thương bao nhiêu tiếng niêm mạc mới đóng ko còn khả năng lây nhiễm thưa a

Tuanmecsedec
23-03-2022, 19:36
Nó đi học về chơi với bạn có trầy xước nhưng e thấy ko còn chảy máu ạ, cho e hỏi vết thương bao nhiêu tiếng niêm mạc mới đóng ko còn khả năng lây nhiễm thưa a

Tuanmecsedec khẳng định không có sao thì yên tâm.

Dennis89
23-03-2022, 21:52
Trời ơi e phạm sai lầm nữa rồi, nó đòi uống nước e sơ ý cho nó uống ly nước của e, e trước đó e có lỡ cắn phải môi chảy máu trong lúc ăn, thời gian khoảng vài phút rồi nó uống, liệu có nguy cơ cho nó ko ạ nếu ly nước có dính máu của e

Nguyen Ha
23-03-2022, 23:59
Trời ơi e phạm sai lầm nữa rồi, nó đòi uống nước e sơ ý cho nó uống ly nước của e, e trước đó e có lỡ cắn phải môi chảy máu trong lúc ăn, thời gian khoảng vài phút rồi nó uống, liệu có nguy cơ cho nó ko ạ nếu ly nước có dính máu của e

Không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
24-03-2022, 06:36

Không có sao.