PDA

View Full Version : Nguy Co Massager

nguquaroi
23-03-2022, 20:06
Chào ac. Nguy cơ của e cách đây 1 tháng 28 ngày. E có 2 vấn đề như sau ạ.
1) E để ktv kích dục bằng tay nhưng có dùng miệng liếm vú và tai của e.
2) Tay e có sờ bên ngoài AD k đút sâu vào trong nhưng dính nhiều dịch, xong thì e rửa tay bằng xà bông trước khi rửa dv ạ.
Đến hôm nay thì môi(miệng) e có nốt nước có mủ và máu, điều đáng nói ở đây em thấy mấy kẹt răng của chân răng có các vết thịt bẹt2 không nhú nhìn kỹ ms thấy. Có khi nào smg mình sờ AD xong ăn uống có đi vào miệng k ạ, em lo quá. Khi đó sờ AD nên e rất để ý ngón tay đó k đưa tay vọc vạch lung tung trên người ạ.
Và dùng tay cho vào AD có nguy cơ gì k ạ.

Tuanmecsedec
23-03-2022, 20:20
Chào ac. Nguy cơ của e cách đây 1 tháng 28 ngày. E có 2 vấn đề như sau ạ.
1) E để ktv kích dục bằng tay nhưng có dùng miệng liếm vú và tai của e.
2) Tay e có sờ bên ngoài AD k đút sâu vào trong nhưng dính nhiều dịch, xong thì e rửa tay bằng xà bông trước khi rửa dv ạ.
Đến hôm nay thì môi(miệng) e có nốt nước có mủ và máu, điều đáng nói ở đây em thấy mấy kẹt răng của chân răng có các vết thịt bẹt2 không nhú nhìn kỹ ms thấy. Có khi nào smg mình sờ AD xong ăn uống có đi vào miệng k ạ, em lo quá. Khi đó sờ AD nên e rất để ý ngón tay đó k đưa tay vọc vạch lung tung trên người ạ.
Và dùng tay cho vào AD có nguy cơ gì k ạ.

Những gì bạn kể không có sao.

nguquaroi
28-03-2022, 14:57
Cho em hỏi SMG sau 2 tháng k có biểu hiện thì đã an toàn chưa ạ. Cứ nghĩ đến là lại sợ.

Tuanmecsedec
28-03-2022, 15:00
Cho em hỏi SMG sau 2 tháng k có biểu hiện thì đã an toàn chưa ạ. Cứ nghĩ đến là lại sợ.

Như vậy yên tâm 100% không bị rồi bạn.