PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm bị chảy máu dương vật có dùng bao cao su

longpham
24-03-2022, 22:42
Em quan hệ với gái mại dâm. Trong quá trình quan hệ e thấy rát ở dương vật bỏ ra thì thấy bị tổn thương ở phần rãnh của dưỡng vật và có máu dính ở mặt trong của bao cao su. Sau đó e tháo bao ra và đi rửa, bao cao su ko thủng ko rách thì có nguy cơ cao không ạ, lúc tháo bao có nguy cơ dính dịch ad vào không. Bác sĩ giúp em với :((

Tuanmecsedec
25-03-2022, 06:31
Em quan hệ với gái mại dâm. Trong quá trình quan hệ e thấy rát ở dương vật bỏ ra thì thấy bị tổn thương ở phần rãnh của dưỡng vật và có máu dính ở mặt trong của bao cao su. Sau đó e tháo bao ra và đi rửa, bao cao su ko thủng ko rách thì có nguy cơ cao không ạ, lúc tháo bao có nguy cơ dính dịch ad vào không. Bác sĩ giúp em với :((

Không có nguy cơ bạn.

Charles
25-03-2022, 07:17

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

longpham
25-03-2022, 13:58
Không có nguy cơ bạn.
Em sợ lúc em tháo bao ra bị dính dịch ad. Liệu có sao ko anh

Tuanmecsedec
25-03-2022, 14:00
Em sợ lúc em tháo bao ra bị dính dịch ad. Liệu có sao ko anh

Không sao đâu bạn.