PDA

View Full Version : Quan hệ không an toàn với gmd

Levantuan1
10-04-2022, 17:49
Em bị quên mật khẩu nick cũ ạ em không vào đc em xin lỗi anh tuấn
Ngày 30/10/2021 epm có qh vói GMD có BCS chỉ qh thôi sau đó có qh ko BCS với 1 người đồng giới qua hậu môn mà là hậu môn của người kia và OS DV của em và hôn sâu là trong tháng 11 trong tháng 12 em cũng qh ko BCS với ng đồng giới qua hậu môn đến ngày 1/1/2022 em có qh với GMD có OS DV ko BCS lúc đầu quan hệ có BCS nhưng nữa đường thì em tháo ra đến 22 em có có qh với GMD có BCS ko có OS và ngày 25 có qh với ng chuyển giới có BCS và có hôn má đến 28 quan hệ thêm 1 người chuyển giới có BCS qh một lúc thì OS DV của lúc đầu thì có BCS lúc sau thì tháo ra lúc xuất tinh thì xuất tinh trên tay bạn đó và có hôn môi bạn đó có đưa lưỡi ra ngày 29/1 em xn combo ag/ab kq at ở pk đa khoa đến ngày 13/2 em làm xn lại combo ag/ab kq vẫn at và bây giờ em nên làm j ạ lúc em chưa nghĩ đến HIV nên mới vậy giờ là em chừa rồi giờ ng còn da vs sương
Nay em cập nhật thêm ạ
Kq xn 10/4
HIV combo ag/ab AT
Syphilis giang mai định tính AT
Hbsag test nhanh AT
Hcv ab test nhanh AT
Soi nhuộm
Bạch cầu AT
tế bào 1+
nấm AT
Trực khuẩn Gram(-) 1+
Trực khuẩn Gram(+) AT
Cocci Gram (+) AT
Song cầu Gram(-) nội bào AT
Song cầu gram(-) ngoại bào AT
Tạp trùng AT
Trichomonas vaginalis AT
Clue cells AT
Hpv test nhanh AT
Chlamydia ( test nhanh) AT
Với kết quả như vậy em có an toàn chưa ạ em chưa hiểu có 2 cái để kq 1+ là j em chưa biết ạ em lo quá mong anh tuấn mấy anh chị tư vấn dùm em có cần xét nghiệm bệnh j nữa không ạ

Tuanmecsedec
10-04-2022, 20:30
Em bị quên mật khẩu nick cũ ạ em không vào đc em xin lỗi anh tuấn
Ngày 30/10/2021 epm có qh vói GMD có BCS chỉ qh thôi sau đó có qh ko BCS với 1 người đồng giới qua hậu môn mà là hậu môn của người kia và OS DV của em và hôn sâu là trong tháng 11 trong tháng 12 em cũng qh ko BCS với ng đồng giới qua hậu môn đến ngày 1/1/2022 em có qh với GMD có OS DV ko BCS lúc đầu quan hệ có BCS nhưng nữa đường thì em tháo ra đến 22 em có có qh với GMD có BCS ko có OS và ngày 25 có qh với ng chuyển giới có BCS và có hôn má đến 28 quan hệ thêm 1 người chuyển giới có BCS qh một lúc thì OS DV của lúc đầu thì có BCS lúc sau thì tháo ra lúc xuất tinh thì xuất tinh trên tay bạn đó và có hôn môi bạn đó có đưa lưỡi ra ngày 29/1 em xn combo ag/ab kq at ở pk đa khoa đến ngày 13/2 em làm xn lại combo ag/ab kq vẫn at và bây giờ em nên làm j ạ lúc em chưa nghĩ đến HIV nên mới vậy giờ là em chừa rồi giờ ng còn da vs sương
Nay em cập nhật thêm ạ
Kq xn 10/4
HIV combo ag/ab AT
Syphilis giang mai định tính AT
Hbsag test nhanh AT
Hcv ab test nhanh AT
Soi nhuộm
Bạch cầu AT
tế bào 1+
nấm AT
Trực khuẩn Gram(-) 1+
Trực khuẩn Gram(+) AT
Cocci Gram (+) AT
Song cầu Gram(-) nội bào AT
Song cầu gram(-) ngoại bào AT
Tạp trùng AT
Trichomonas vaginalis AT
Clue cells AT
Hpv test nhanh AT
Chlamydia ( test nhanh) AT
Với kết quả như vậy em có an toàn chưa ạ em chưa hiểu có 2 cái để kq 1+ là j em chưa biết ạ em lo quá mong anh tuấn mấy anh chị tư vấn dùm em có cần xét nghiệm bệnh j nữa không ạ
An toàn rồi.