PDA

View Full Version : Tiếp xúc bằng cạ bộ phận sinh dục,bj,chọc sâu tay vào âm đạo GMD

nguoilolang1212
10-04-2022, 17:58
Em có hành vi như sau và sợ mình bị lây nhiễm HIV :
- tắm chung với gái massage . em không rõ cách masage của bạn này là gì, chỉ thiếu mỗi nước cho DV vào AD thôi .bạn này có hành nghề mại dâm -Quá trình massage bạn dùng âm vật cạ vào dương vật liên tục, nhiều lần chỉ thiếu nước đẩy dương vật vào âm vật là thành quan hệ tình dục. bạn có BJ cho em- em có lấy tay để ngoáy sâu vào âm vật bạn gái massage này
Em xin hỏi anh chị em có nguy cơ nhiễm HIV đến mức độ nào
Hiện em ở Hà Nội có cần sử dụng thuốc chống phơi nhiễm không và mua được ở đâu ạ.
Mong anh chị giúp đỡ em đang rất lo lắng

Tuanmecsedec
10-04-2022, 20:33
- tắm chung với gái massage . em không rõ cách masage của bạn này là gì, chỉ thiếu mỗi nước cho DV vào AD thôi .bạn này có hành nghề mại dâm -Quá trình massage bạn dùng âm vật cạ vào dương vật liên tục, nhiều lần chỉ thiếu nước đẩy dương vật vào âm vật là thành quan hệ tình dục. bạn có BJ cho em- em có lấy tay để ngoáy sâu vào âm vật bạn gái massage này
Hiện em ở Hà Nội có cần sử dụng thuốc chống phơi nhiễm không và mua được ở đâu ạ.

Nói tóm lại là bạn có quan hệ trực tiếp giữa âm đạo với dương vật hay không?.

nguoilolang1212
10-04-2022, 22:27
em không nhét vào trong anh ạ, cạ phía ngoài

Charles
11-04-2022, 06:39

Như vậy trường hợp bạn kể không có nguy cơ HIV.

Tuanmecsedec
11-04-2022, 07:16

Nếu vậy thì không có nguy cơ.

nguoilolang1212
11-04-2022, 10:04
dạ em cám ơn a

nguoilolang1212
31-05-2022, 14:29
Nếu vậy thì không có nguy cơ.

Em lo quá anh ơi. Đợt các a tư vấn là không bị em không suy nghĩ gì rồi.
Đến nay gần 2 tháng em bị zona thần kinh. Search trên mạng lại là biểu hiện đầu của hiv. Em sợ quá a ơi :(.

Tuanmecsedec
31-05-2022, 14:30
Em lo quá anh ơi. Đợt các a tư vấn là không bị em không suy nghĩ gì rồi.
Đến nay gần 2 tháng em bị zona thần kinh. Search trên mạng lại là biểu hiện đầu của hiv. Em sợ quá a ơi :(.

Bạn có bị gì cũng không liên quan HIV.

nguoilolang1212
31-05-2022, 14:41
Bạn có bị gì cũng không liên quan HIV.

Em hỏi thêm cái này hơi lan man 1 tí.
Trong quá trình bạn massage cạ âm đạo vào dương vật em. Em có cảm giác đau ở mặt dưới dương vậy. Hình như bị rách ở dưới bao quy đầu do dương vật bị căng cứng quá mức. Như vậy có đủ tiếp xúc dịch âm đạo với vết thương làm lây nhiễm không ạ

Tuanmecsedec
31-05-2022, 14:43
Em hỏi thêm cái này hơi lan man 1 tí.
Trong quá trình bạn massage cạ âm đạo vào dương vật em. Em có cảm giác đau ở mặt dưới dương vậy. Hình như bị rách ở dưới bao quy đầu do dương vật bị căng cứng quá mức. Như vậy có đủ tiếp xúc dịch âm đạo với vết thương làm lây nhiễm không ạ

Không có sao bạn.

nguoilolang1212
31-05-2022, 15:10
Em có đọc kỹ trong bài được ghim trên trang diễn đàn của mình.
Có nói đến vấn đề massage thái sử dụng AD và DV cạ mạnh nhưng không cho vào trong. Trong đó có ghi là " không có nguy cơ vì HIV không giếp xúc trực tiếp với DV) .
Em có thắc mắc là dịch âm đạo là nơi chứa virus hiv ,tiếp xúc vết rách của dương vật ngay tại thời điểm xuất hiện vết rách này.
Hành vi này em thấy dịch AD và DV (hoặc vết thương trên DV) có tiếp xúc. Thì việc này liệu có xảy ra nguy cơ lây nhiễm ko ạ.
Trước giờ em chưa từng thủy đậu mà lại bị Zona ngay khi vừa có điều lo lắng dễ có nguy cơ trong 6 tuần. Em đang cực kỳ hoảng loạn stress ạ

Tuanmecsedec
31-05-2022, 15:36
Em có đọc kỹ trong bài được ghim trên trang diễn đàn của mình.
Có nói đến vấn đề massage thái sử dụng AD và DV cạ mạnh nhưng không cho vào trong. Trong đó có ghi là " không có nguy cơ vì HIV không giếp xúc trực tiếp với DV) .
Em có thắc mắc là dịch âm đạo là nơi chứa virus hiv ,tiếp xúc vết rách của dương vật ngay tại thời điểm xuất hiện vết rách này.
Hành vi này em thấy dịch AD và DV (hoặc vết thương trên DV) có tiếp xúc. Thì việc này liệu có xảy ra nguy cơ lây nhiễm ko ạ.
Trước giờ em chưa từng thủy đậu mà lại bị Zona ngay khi vừa có điều lo lắng dễ có nguy cơ trong 6 tuần. Em đang cực kỳ hoảng loạn stress ạ

Nguy cơ chỉ khi nào quan hệ trực tiếp thôi bạn.Vấn đề bạn tư vấn không có nguy cơ.Nếu cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm,vậy nhé.