PDA

View Full Version : hành vi với gmd..mong ac giúp đỡ

toiloi000
17-01-2014, 23:56
Chào các anh chị trong diễn đàn..em rất cần lời tư vấn của các anh chị trong diễn đàn về hành vi của em như sau..em có gặp 1 GMD, lúc đầu em có dùng tay sờ vào đầu ti cô ấy..sau đó cô ấy cứ đòi hôn em,nhưng em ko thích,cô ấy vẫn cố tình dùng môi và lưỡi chạm vào môi em,môi em lại đang bị nẻ..sau đó cô ấy dùng lưỡi liếm 2 tai em,rồi cắn nhẹ tai em.tiếp theo cô ấy dùng tay sóc dv em ,rồi lấy bao đeo vào,nhưng em sợ wá nên ko quan hệ..em tháo bao ra,rồi dùng tay cho vào sâu ad cô ấy,dịch ra rất nhiều,và cô ấy cũng dùng tay sóc cho em ra..điều đáng nói là tay dính dịch ad,em cầm vào dv mà trên da non dv có vết xước..em sợ dịch ad dính vào đấy,virus hiv sẽ xâxm nhập qua vết đó hoặc lô sáo..em xl vì e kể chi tiết quá..mong anh chị tv hiusp em..các hàmh vi trên của em có nguy cơ hiv ko..và e có cần phải uống thuốc pep ko ạ..em xin cám ơn...

nguoigiaumat1234567
18-01-2014, 00:08
Chào các anh chị trong diễn đàn..em rất cần lời tư vấn của các anh chị trong diễn đàn về hành vi của em như sau..em có gặp 1 GMD, lúc đầu em có dùng tay sờ vào đầu ti cô ấy..sau đó cô ấy cứ đòi hôn em,nhưng em ko thích,cô ấy vẫn cố tình dùng môi và lưỡi chạm vào môi em,môi em lại đang bị nẻ..sau đó cô ấy dùng lưỡi liếm 2 tai em,rồi cắn nhẹ tai em.tiếp theo cô ấy dùng tay sóc dv em ,rồi lấy bao đeo vào,nhưng em sợ wá nên ko quan hệ..em tháo bao ra,rồi dùng tay cho vào sâu ad cô ấy,dịch ra rất nhiều,và cô ấy cũng dùng tay sóc cho em ra..điều đáng nói là tay dính dịch ad,em cầm vào dv mà trên da non dv có vết xước..em sợ dịch ad dính vào đấy,virus hiv sẽ xâxm nhập qua vết đó hoặc lô sáo..em xl vì e kể chi tiết quá..mong anh chị tv hiusp em..các hàmh vi trên của em có nguy cơ hiv ko..và e có cần phải uống thuốc pep ko ạ..em xin cám ơn...
Những gì bạn kể không có nguy cơ đâu nhé..

trungan1987
18-01-2014, 00:08
Chào bạn... Hôn ko có nguy cơ với H...
Hành vi kích dục bằng tay là hành vi an toàn... => ko có nguy cơ...
Còn vấn đề bạn sợ tay dính dịch AD rùi chạm vào DV bạn thì bạn yên tâm... ko sao cả...
Bạn ko có nguy cơ... ko cần dùng PEP... ko cần XN...

toiloi000
18-01-2014, 00:12
Anh ơi..trên da non dv có vết xước.em thấy xót xót...như vậy có sao ko ạ...

nguoigiaumat1234567
18-01-2014, 00:17
Ko sao đâu bạn, niêm mạc đóng rồi

Nguyen Ha
18-01-2014, 00:17

Bạn yên tâm với những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, không cần dùng pep.

toiloi000
18-01-2014, 00:25
Em quên mất là em có ngậm ti cô ấy..tay em có đưa vào ad cô ấy..e đc biết đưa tay vào ad muốn có nguy cơ thì phải vết thương hở..cho em hỏi vết thuwoeng hở là như thế nào ạ..

nguoigiaumat1234567
18-01-2014, 00:28
Em quên mất là em có ngậm ti cô ấy..tay em có đưa vào ad cô ấy..e đc biết đưa tay vào ad muốn có nguy cơ thì phải vết thương hở..cho em hỏi vết thuwoeng hở là như thế nào ạ..
Vết thương hở là phải chảy máu cơ bạn ơi. Bạn yên tâm đi

trungan1987
18-01-2014, 00:31
Vết thương hở là vết thương còn đang chảy máu và dịch...

toiloi000
18-01-2014, 01:05
Em cám ơn..anh chị cho e hỏi 1 câu nữa với..còn trường hợp cô ấy liếm và hôn vào môi em,môi em bị nẻ thì ko sao chứ ạ..và toàn bộ hành vi trên của em là hoàn toàn yên tâm ,ko phải dùng pep và không phải xn ạ..mong anh chị khẳng định giúp em 1 lần nữa cho e hết lo lắng với ạ...

Nguyen Ha
18-01-2014, 01:06

Trên diễn đàn có rất nhiều câu hỏi tương tự, bạn nên dành chút thời gian tìm hiểu. Vết thương hở là vết thương đang chảy máu te tua. Cho tay vào AD thực sự có nguy cơ khi và chỉ khi tay bạn đang bị chảy máu te tua cho ngay vào AD

Tuanmecsedec
18-01-2014, 05:00

Những gì bạn kể không có nguy cơ,vì vậy bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

songchungvoi_HIV
18-01-2014, 09:04
Những gì bạn kể hoàn toàn k có nguy cơ, tay kich dục k phải là con đường làm cho HIV xâm nhập. Bạn cần tìm hiểu tại các link sau:
Chủ đề: Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)Chủ đề: Hành vi hôn sâu, Fingering những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-Fingering-nhung-dieu-ban-can-biet)

toiloi000
18-01-2014, 09:10
anh ơi! giờ em mới nhìn kĩ là em cắt móng tay sát quá! chạm đến phần thịt ! virus có lây qua kẻ móng tay hay những vết tước da không ? ngoài ra em nhìn kĩ thì cũng không thấy vết thương nào đáng kể!

songchungvoi_HIV
18-01-2014, 09:11
anh ơi! giờ em mới nhìn kĩ là em cắt móng tay sát quá! chạm đến phần thịt ! virus có lây qua kẻ móng tay hay những vết tước da không ? ngoài ra em nhìn kĩ thì cũng không thấy vết thương nào đáng kể!
Khi nào tay bạn đang chảy máu theo kiểu gà bị cắt tiết rùi thọt vào AD mới có nguy cơ

Tuanmecsedec
18-01-2014, 09:14

Vấn đề này cũng không sao.Đây không phải là cửa ngõ vi rút có thể xâm nhập.

toiloi000
18-01-2014, 09:16
ha ha! anh sốngchung vui tính quá! tức là máu chảy ròng ròng thọt tay vào mới bị hả anh :monkeys31:

songchungvoi_HIV
18-01-2014, 09:21
ha ha! anh sốngchung vui tính quá! tức là máu chảy ròng ròng thọt tay vào mới bị hả anh :monkeys31:
Có gì đâu, đó là dẫn chứng cụ thể mà. Có nghĩa vết thương phải sâu, rộng, viêm nhiễm bưng mũ và đang chảy máu. Đây mới là cửa ngõ HIV xâm nhập. Đơn giản vậy đó. Vì Da bạn nó được cấu tạo như sau, bạn vào đây tham khảo:
Chủ đề: Nội sinh của da (http://diendanhiv.vn/threads/2957-Noi-sinh-cua-da)

toiloiqua
18-01-2014, 09:24
HIV là virus rất yếu, sự lây nhiễm chỉ xảy ra trong cơ thể ( quan hệ tình dục khi không dùng bao cao su), ra ngoài cơ thể, DNA của nó bị gãy(break), một khi đã break thì H không còn có khả năng lây nữa. Cho nên hòan toàn yên tâm nếu bạn có vết sước trên tay.

toiloi000
18-01-2014, 09:36
em rất cám ơn các anh chị trên diễn đàn! nhờ các anh chị mà em mở mang được chút ít kiến thức HIV! từ trc đến giờ chưa tham gia 4rum! nói thật là em cứ nghĩ HIV là dễ lây lắm ! cứ nghĩ là cứ dính máu hay dịch là có thể lây! nên nhiều khi rất sợ! giờ em mới biết HIV lây khi và chỉ khi quan hệ trực tiếp phía bên trong AD thì mới có nguy cơ...

toiloi000
18-01-2014, 09:39
HIV là virus rất yếu, sự lây nhiễm chỉ xảy ra trong cơ thể ( quan hệ tình dục khi không dùng bao cao su), ra ngoài cơ thể, DNA của nó bị gãy(break), một khi đã break thì H không còn có khả năng lây nữa. Cho nên hòan toàn yên tâm nếu bạn có vết sước trên tay.
vâng anh! nhưng em hơi thắc mắc 1 tý xíu! tay có vết xước nhưng đưa tay trực tiếp vào bên trong AD! quá trình thọt tay diễn ra bên trong AD mà anh :D

songchungvoi_HIV
18-01-2014, 09:44
vâng anh! nhưng em hơi thắc mắc 1 tý xíu! tay có vết xước nhưng đưa tay trực tiếp vào bên trong AD! quá trình thọt tay diễn ra bên trong AD mà anh :D
Đã chia sẻ rùi bạn, Bạn yên tâm đê. HIV k lây qua vết xước móng rô. Vết xước đủ lây khi và chỉ khi như songchung chia sẻ theo kiểu chảy máu như gà cắt tiết. Nếu bạn vẫn chưa thông thì vào đây đọc: Chủ đề: Chức năng đề kháng của cơ thể (http://diendanhiv.vn/threads/6432-Chuc-nang-de-khang-cua-co-the)

toiloi000
18-01-2014, 09:48
Dạ vâng! em rất cám ơn anh! giờ thì em có thể yên tâm ăn tết rồi chứ anh! hic

toiloiqua
18-01-2014, 09:52
Vết thương phải đủ nghiêm trọng máu đang chảy thọt vào AD người nhiễm thì HIV mới có thể thâm nhập trực tiếp vào đó và đi vào dòng máu của cơ thể thì mới có nguy cơ. còn vết xước, vết thương đã lành hẳn thì không có nguy cơ gì hết

nguoigiaumat1234567
18-01-2014, 10:31
Dạ vâng! em rất cám ơn anh! giờ thì em có thể yên tâm ăn tết rồi chứ anh! hic
Bạn yên tâm đi, ăn tết thoải con gà mái đê \m/

toiloi000
18-01-2014, 10:50
dạ vâng! tại kiến thức không đủ nên có đôi chút lo lắng ạ ^_^

HIV/AIDS.
18-01-2014, 10:52
dạ vâng! tại kiến thức không đủ nên có đôi chút lo lắng ạ ^_^
Kiến thức về HIV trong diễn đàn có rất nhiều. Bạn cần trang bị cho mình những cái cần thiết để bớt hoang mang và lo lắng