PDA

View Full Version : Qtv tư vấn giúp em chút ạ

Phamhai1990
19-04-2022, 12:38
Em có quan hệ với gái mại dâm .có dùng bao cao su của GMD đưa cho .em có đưa bcs của mình cho GMD đeo cho để chơi cho yên tâm nhưng gmd vất đi mà lấy cái của họ.trong lúc xuất tinh em nhớ tình dịch vẫn ở trong bcs, nhưng k kiểm tra kỹ bcs có thủng những lỗ nhỏ ro gái mại dâm trọc thủng để hại đời mình không, e rất hoang mang lo sợ suy nghĩ linh tinh ,QTV cho em hỏi nếu bao cao su mà GMD chọc thủng nhiều lỗ ở đầu bao thì em quan hệ có bị dính HIV k ạ.em với gmd quan hệ nhiều tư thế lắm ạ,

Tuanmecsedec
19-04-2022, 13:33
Em có quan hệ với gái mại dâm .có dùng bao cao su của GMD đưa cho .em có đưa bcs của mình cho GMD đeo cho để chơi cho yên tâm nhưng gmd vất đi mà lấy cái của họ.trong lúc xuất tinh em nhớ tình dịch vẫn ở trong bcs, nhưng k kiểm tra kỹ bcs có thủng những lỗ nhỏ ro gái mại dâm trọc thủng để hại đời mình không, e rất hoang mang lo sợ suy nghĩ linh tinh ,QTV cho em hỏi nếu bao cao su mà GMD chọc thủng nhiều lỗ ở đầu bao thì em quan hệ có bị dính HIV k ạ.em với gmd quan hệ nhiều tư thế lắm ạ,

Không có nguy cơ bạn.

Phamhai1990
19-04-2022, 13:54
Dù bao có thủng bằng đầu đinh cũng k sao hả anh, suốt 10 ngày nay e hoàng mang quá ạ. Và cho em hỏi nốt câu tầm tuần thứ 7 là xét nghiệm test nhanh chuẩn xác pải không a.e cảm ơn

Tuanmecsedec
19-04-2022, 13:57
Dù bao có thủng bằng đầu đinh cũng k sao hả anh, suốt 10 ngày nay e hoàng mang quá ạ. Và cho em hỏi nốt câu tầm tuần thứ 7 là xét nghiệm test nhanh chuẩn xác pải không a.e cảm ơn

Không có nguy cơ đâu bạn.

Phamhai1990
22-04-2022, 10:58
Hôm qua rưou say e lại có nguy cơ mới ,em có đi maxa thư giãn nhân viên thổi kèn os cho e, em có hôn nhau đằm thắm với nhân viên rất nâu, qtv cho e hỏi hôn nhau kiểu pháp mà nhân viên chẳng may bị lở loét miệng chảy máu miệng e luốt phải liệu e có nguy cơ bị HIV không ạ. E hoàng mang quá qtv tư vấn cho e 2 câu hỏi trên ạ. E xin cảm ơn

Tuanmecsedec
22-04-2022, 11:44
Hôm qua rưou say e lại có nguy cơ mới ,em có đi maxa thư giãn nhân viên thổi kèn os cho e, em có hôn nhau đằm thắm với nhân viên rất nâu, qtv cho e hỏi hôn nhau kiểu pháp mà nhân viên chẳng may bị lở loét miệng chảy máu miệng e luốt phải liệu e có nguy cơ bị HIV không ạ. E hoàng mang quá qtv tư vấn cho e 2 câu hỏi trên ạ. E xin cảm ơn

Với HIV không sao nhé.

Phamhai1990
25-04-2022, 15:58
Anh tuấn làm ơn cho em hỏi nốt câu ,với HIV thì em có phải là không bị không ạ ,còn với những bệnh khác thì em có thể bị những bệnh gì ạ, mấy ngày nay cơ thể em lạ lắm cứ nhột hết nhức lúc chỗ này lúc chỗ kia nó chạy nhảy lung tung ,chỉ nhức rất nhẹ rồi sống thoii ạ . Em sợ lắm sợ nhất bị HIV e hoàng mang tột độ e hoi hân .lần này mà k làm sao e sẽ k bảo giờ đi tìm gái mại dâm hay đi maxxa nữa đau a

Tuanmecsedec
25-04-2022, 16:04
Anh tuấn làm ơn chỗ em hỏi nốt câu ,với HIV thì em có phải là không bị không ạ ,còn với những bệnh khác thì em có thể bị những bệnh gì ạ, mấy ngày nay cơ thể em lạ lắm cứ nhức xương khớp lúc chỗ này lúc chỗ kia nó chạy nhảy lung tung ,chỉ nhức rất nhẹ rồi sống thoii ạ

Các bệnh Lậu,giang mai,viêm gan B và sùi mào gà.Còn với HIV thì bạn không sao khi kích dục bằng miệng.