PDA

View Full Version : quan hệ không bao với gái massage

khanhparis
23-04-2022, 17:40
Cho em hỏi là em có quan hệ với gái massage khong dùng bao , e này làm massage vip sạch sẽ giá cao nên e nghĩ sạch sẽ , hiz ? E lo qua về mua acriptiga uống được 6 ngày , nay e gặp em nhân viên ấy hỏi , e ấy bảo vẫn dùng bao với khách bình thường , có hôm quan hệ với em thì e đè em ấy ra không dùng bao và cho e xem kết quả xét nghiệm tháng trước của em ây , chỗ ấy cứ 1 tháng xét nghiệm 1 lần cho nhân viên , cho e hỏi vậy e đã yên tâm ngừng thuốc chưa hay vẫn nên uống tiêp , uống thuốc vào e thấy người mệt khó chịu lắm ah ? Nếu ko dùng đủ liệu trình 28 ngày thì có sao ko ạ

Tuanmecsedec
23-04-2022, 20:09
Cho em hỏi là em có quan hệ với gái massage khong dùng bao , e này làm massage vip sạch sẽ giá cao nên e nghĩ sạch sẽ , hiz ? E lo qua về mua acriptiga uống được 6 ngày , nay e gặp em nhân viên ấy hỏi , e ấy bảo vẫn dùng bao với khách bình thường , có hôm quan hệ với em thì e đè em ấy ra không dùng bao và cho e xem kết quả xét nghiệm tháng trước của em ây , chỗ ấy cứ 1 tháng xét nghiệm 1 lần cho nhân viên , cho e hỏi vậy e đã yên tâm ngừng thuốc chưa hay vẫn nên uống tiêp , uống thuốc vào e thấy người mệt khó chịu lắm ah ? Nếu ko dùng đủ liệu trình 28 ngày thì có sao ko ạ

Trường hợp của bạn nên dùng thuốc phơi nhiễm,bạn có hành vi nguy cơ cao với đối tượng hành nghề mại dâm.Đối tượng này quá nguy hiểm khi dám cho bạn quan hệ không dùng bao dù chưa biết bạn thế nào.Với bạn không dùng bao được thì với khách khác có thể vẫn như thế,quá nguy hiểm.

Trường hợp bạn nên tuân thủ sử dụng thuốc phơi nhiễm.Sau 12 tuần bạn nên đi xét nghiệm.

khanhparis
23-04-2022, 20:40
Nay là ngày thứ 6 từ lú quan hệ , nếu ngày mai e dẫn e đi đi xét nghiệm máu mà ra ấm
tính thì có phải uống thuốc nữa không ạ

Tuanmecsedec
23-04-2022, 21:50
Nay là ngày thứ 6 từ lú quan hệ , nếu ngày mai e dẫn e đi đi xét nghiệm máu mà ra ấm
tính thì có phải uống thuốc nữa không ạ

Nếu kết quả âm tính thì có 2 khả năng.1 là cô ta không nhiễm,2 là cô ta trong thời gian cửa sổ.

khanhparis
23-04-2022, 22:42
Vậy mà xét nghiệm e ấy âm tính mình có cần uống thuốc nữa ko anh

Tuanmecsedec
24-04-2022, 06:25
Vậy mà xét nghiệm e ấy âm tính mình có cần uống thuốc nữa ko anh

Tuanmecsedec đã tư vấn ở trên cho bạn rồi,uống tiếp hay không là do bạn.