PDA

View Full Version : Quan hệ Oral Sex

Nguyenquynh2020
01-05-2022, 23:14
Em chào anh Tuấn,

Chiều nay sau khi nhậu xong mấy ông bạn có rủ đi massage quán hớt tóc. GMD có làm oral sex cho em khoảng 5p thì em xuất tinh trong miệng cô ấy. Em không quan hệ gì cả, không hôn ngực mà chỉ hôn lên cổ cô ấy 2-3 giấy thôi.

Sau khi OS xong thì em có ra ghế gội đầu, lúc gội cô ấy nói là em gội nhẹ thôi nhé vì tay em bị đứt mới lành lại sợ gội mạnh bị chảy máu. Em sợ quá quay qua nhìn tay cô ấy thì đúng là về đứt đã lành và đóng bửng đen. Tay cô ấy cũng không chảy máu và đầu em cũng k bị trầy xước gì cả.

Anh Tuấn cho em hỏi như vậy em có nguy cơ gì với HIV hay các bệnh STDs ko ạ?

em cảm ơn anh

Tuanmecsedec
02-05-2022, 06:21
Em chào anh Tuấn,

Chiều nay sau khi nhậu xong mấy ông bạn có rủ đi massage quán hớt tóc. GMD có làm oral sex cho em khoảng 5p thì em xuất tinh trong miệng cô ấy. Em không quan hệ gì cả, không hôn ngực mà chỉ hôn lên cổ cô ấy 2-3 giấy thôi.

Sau khi OS xong thì em có ra ghế gội đầu, lúc gội cô ấy nói là em gội nhẹ thôi nhé vì tay em bị đứt mới lành lại sợ gội mạnh bị chảy máu. Em sợ quá quay qua nhìn tay cô ấy thì đúng là về đứt đã lành và đóng bửng đen. Tay cô ấy cũng không chảy máu và đầu em cũng k bị trầy xước gì cả.

em cảm ơn anh

Bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.

Nguyenquynh2020
02-05-2022, 08:45
Bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.
Dạ vậy em có phải đi xét nghiệm HIV không ạ!?

Charles
02-05-2022, 11:20
Em chào anh Tuấn,

em cảm ơn anh

Dạ vậy em có phải đi xét nghiệm HIV không ạ!?

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ HIV, không cần XN.

Nguyenquynh2020
02-05-2022, 12:37
Trường hợp bạn kể không có nguy cơ HIV, không cần XN.
Dạ em cảm ơn anh Charles. Anh đã gặp trường hợp nào OS mà bị HIV chưa ạ? Em đọc thì thấy OS vẫn có nguy cơ nhưng rất thấp làm em thấp thỏm lo quá.

Tuanmecsedec
02-05-2022, 13:22
Dạ em cảm ơn anh Charles. Anh đã gặp trường hợp nào OS mà bị HIV chưa ạ? Em đọc thì thấy OS vẫn có nguy cơ nhưng rất thấp làm em thấp thỏm lo quá.

Vấn đề này bạn quản trị đã tư vấn cho bạn nhiều rồi nhé.Mà bạn có sợ cái MỐC XÌ gì đâu,bạn từng lo lắng rồi vẫn tái phạm.

Chủ đề: Nguy cơ HIV và STD từ Oral Sex (https://diendanhiv.vn/threads/77042-Nguy-co-HIV-va-STD-tu-Oral-Sex)Chủ đề: Oral sex (https://diendanhiv.vn/threads/77249-Oral-sex)