PDA

View Full Version : em có qh với gmd có mang bcs nhưng khi dut ra thì bị tuột bao lo lắng bị nhiễm hiv

hoihanhn
18-01-2014, 10:49
Nhờ ACE tư vấn giúp
vừa rồi em có qh với gmd có mang bcs nhưng khi dut ra thì bị tuột bao bên trong AD+dương vậtcó 1 vết xước nhỏ. Em cũng chủ quam ko ktra bcs có bị rách k. Htai em hơi lo lắng, theo mọi người thì nguy cơ nhiễm H của em có cao ko? Em cảm ơn

HIV/AIDS.
18-01-2014, 10:50
Nếu khí rút ra em xác định mới tụt bao thì em không có nguy cơ với HIV

songchungvoi_HIV
18-01-2014, 10:52
Nhờ ACE tư vấn giúp
vừa rồi em có qh với gmd có mang bcs nhưng khi dut ra thì bị tuột bao bên trong AD+dương vậtcó 1 vết xước nhỏ. Em cũng chủ quam ko ktra bcs có bị rách k. Htai em hơi lo lắng, theo mọi người thì nguy cơ nhiễm H của em có cao ko? Em cảm ơn
Nếu bạn xác định BCS tuột sao khi vừa xong trận rút ra thì BCS kẹp lại là k có nguy cơ. Nếu QH mà tuột BCS mà không biết thì có nguy cơ

hoihanhn
18-01-2014, 10:56
Nếu khí rút ra em xác định mới tụt bao thì em không có nguy cơ với HIV

Em lo trong khi qh bao bị rách mà dv lại có vết xước. Cũng tại em chủ quan ko ktra lại bao

songchungvoi_HIV
18-01-2014, 11:00
Em lo trong khi qh bao bị rách mà dv lại có vết xước. Cũng tại em chủ quan ko ktra lại bao
Rách hay k bạn phải kiểm tra, giờ bạn k thấy được BCS thế nào thì làm sao tư vấn, Không lẽ cứ có bao và nghi thì phải dùng PEP sau. PEP đâu phải muốn dùng là dùng, PEP chỉ dùng cho trường hợp xác định có nguy cơ.

hoihanhn
18-01-2014, 11:02
Nếu bạn xác định BCS tuột sao khi vừa xong trận rút ra thì BCS kẹp lại là k có nguy cơ. Nếu QH mà tuột BCS mà không biết thì có nguy cơ

Em cũng ko rõ là tuột trong hay sau khi qh nữa, vì lúc đó e đang say rượu chỉ nhớ khi xong thì đã bị tuột mất bao rồi

Tuanmecsedec
18-01-2014, 11:08
Nhờ ACE tư vấn giúp

Bạn xem chủ đề này,Tuanmecsedec có tư vấn và giải thích,vấn đề tương tự như bạn.

Chủ đề: quan hệ với GMD bị tuột BCS (http://www.diendanhiv.vn/threads/7783-quan-he-voi-GMD-bi-tuot-BCS)

hoihanhn
18-01-2014, 11:08
Rách hay k bạn phải kiểm tra, giờ bạn k thấy được BCS thế nào thì làm sao tư vấn, Không lẽ cứ có bao và nghi thì phải dùng PEP sau. PEP đâu phải muốn dùng là dùng, PEP chỉ dùng cho trường hợp xác định có nguy cơ.

Vậy giờ em cứ ngồi đợi đến khi đủ thời gian để di xét nghiệm hả anh

songchungvoi_HIV
18-01-2014, 11:09
Em cũng ko rõ là tuột trong hay sau khi qh nữa, vì lúc đó e đang say rượu chỉ nhớ khi xong thì đã bị tuột mất bao rồi
Bạn k nhớ thì làm sao tư vấn cho bạn đây?????? Vì tư vấn phải có logic rõ ràng. Chứ cứ nói chung chung làm sao được. Hành vi của bạn bao lâu rùi???????

Tuanmecsedec
18-01-2014, 11:10

Nếu bao cao su có sự cố (rách hay tuột ) thì lúc quan hệ bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi xong trận mắt thường sẽ thấy.Nếu bạn không cảm nhận và thấy thì yên tâm.

hoihanhn
18-01-2014, 11:17
Nếu bao cao su có sự cố (rách hay tuột ) thì lúc quan hệ bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi xong trận mắt thường sẽ thấy.Nếu bạn không cảm nhận và thấy thì yên tâm.

Em cũng hơi mơ hồ. em đang băn khoăn có nên dùng PEP ko cho chắc chắn nhưng tìm hiểu thêm 1 số tác dụng phụ cưa thuốc em thấy ngại

hoihanhn
18-01-2014, 11:19
Bạn k nhớ thì làm sao tư vấn cho bạn đây?????? Vì tư vấn phải có logic rõ ràng. Chứ cứ nói chung chung làm sao được. Hành vi của bạn bao lâu rùi???????

dạ mới đc 20h ạ

Tuanmecsedec
18-01-2014, 11:20
Em cũng hơi mơ hồ. em đang băn khoăn có nên dùng PEP ko cho chắc chắn nhưng tìm hiểu thêm 1 số tác dụng phụ cưa thuốc em thấy ngại

Mọi người đã đưa ra các định hướng cho bạn rồi.Việc có nên dùng thuốc phơi nhiễm hay không là do chính bạn tự xác nhận chính xác vấn đề của mình,có nguy cơ hay không ,khi mọi người đã đưa ra định hướng.

trungan1987
19-01-2014, 03:45
Chính vì bạn nhớ mơ hồ... ko biết này ko biết nọ... vì vậy các anh chị ko thể chia sẽ cho bạn chính xác được...
Vì vậy dùng PEP hay ko thì do bạn quyết định...

Charles
19-01-2014, 06:40
Khi quan hệ xong rút ra mới bị tuột bcs thì bạn không có nguy cơ. Nhưng vì bạn không nhớ rõ tình tiết nên mọi người không thể tư vấn chính xác cho bạn được. Giờ quyết định dùng Pep hay không là do bạn thôi.