PDA

View Full Version : Rách bao khi quan hệ

tester777
19-05-2022, 23:41
Các bạn cho mình hỏi:

Hôm qua mình có quan hệ với GMD. Trong lúc đổi tư thế, khi cho vào mình nghe "bép" 1 cái nhưng không nghĩ gì cả. Tiếp tục nhấp 1-2p thì đổi tư thế. Khi rút ra thì thấy bao rách. Khi đó mình chỉ lau DV rồi đổi bao khác. Sau đó chừng 1-2p thì mình xuất. Có rửa lại DV sau khi QH.

Lúc đó thì không nghĩ gì. Giờ thấy sợ quá. Không biết khả năng dính có cao không mọi người?

Nguyen Ha
19-05-2022, 23:43
Các bạn cho mình hỏi:

Hôm qua mình có quan hệ với GMD. Trong lúc đổi tư thế, khi cho vào mình nghe "bép" 1 cái nhưng không nghĩ gì cả. Tiếp tục nhấp 1-2p thì đổi tư thế. Khi rút ra thì thấy bao rách. Khi đó mình chỉ lau DV rồi đổi bao khác. Sau đó chừng 1-2p thì mình xuất. Có rửa lại DV sau khi QH.

Lúc đó thì không nghĩ gì. Giờ thấy sợ quá. Không biết khả năng dính có cao không mọi người?

Trường hợp này xảy ra lâu chưa bạn?

tester777
19-05-2022, 23:47
Trường hợp này xảy ra lâu chưa bạn?
Cách đây chứng 30 tiếng rồi bạn!

Nguyen Ha
20-05-2022, 04:26
Cách đây chứng 30 tiếng rồi bạn!

30 tiếng vẫn còn trong 72h vàng, trường hợp này bạn có nguy cơ vì vậy cần cơ sở y tế để được tư vấn và điều trị phơi nhiễm. Ở Hà Nội bạn có thể vào bệnh biện nhiệt đới hoặc bệnh kênh bạch mai....

Tuanmecsedec
20-05-2022, 07:51
Các bạn cho mình hỏi:

Bạn nên dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.