PDA

View Full Version : Hỏi về quan hệ GMD có bcs

lampard
23-05-2022, 07:36
Cho em hỏi quan hệ GMD mà bao ko rách, nhưng có vẻ thấy nhờn ở bcs. Khi quan hệ lấy bao ra, bao vẫn ôm trọn đv, theo anh em có nguy cơ ko ạ. GMD bảo anh yên tâm bảo ko rách, chỉ là ko thấy tinh dịch thôi, bao có tý nhờn

Tuanmecsedec
23-05-2022, 07:40
Cho em hỏi quan hệ GMD mà bao ko rách, nhưng có vẻ thấy nhờn ở bcs. Khi quan hệ lấy bao ra, bao vẫn ôm trọn đv, theo anh em có nguy cơ ko ạ. GMD bảo anh yên tâm bảo ko rách, chỉ là ko thấy tinh dịch thôi, bao có tý nhờn

Không có nguy cơ bạn.

lampard
23-05-2022, 11:05
Anh tuấn cho em hỏi, nếu trong bao ko có tinh dịch, bao mà bị thủng lỗ nhỏ li ti thì có nguy cơ không anh

Charles
23-05-2022, 11:30
Anh tuấn cho em hỏi, nếu trong bao ko có tinh dịch, bao mà bị thủng lỗ nhỏ li ti thì có nguy cơ không anh

Không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
23-05-2022, 13:27

Không có sao bạn.

Nguyen Ha
23-05-2022, 16:48

Vốn dĩ bcs có chất bôi trơn nên bạn thấy nó nhờn là đúng rồi. Yên tâm không có nguy cơ.

lampard
25-05-2022, 15:21
Hôm nay em hết 72h. Vì cả 3 lần quan hệ em đều dùng bcs. Mà được các anh tư vấn quan hệ mà dùng bao là không có nguy cơ, nên em rất yên tâm. Hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp

Charles
25-05-2022, 17:33
Hôm nay em hết 72h. Vì cả 3 lần quan hệ em đều dùng bcs. Mà được các anh tư vấn quan hệ mà dùng bao là không có nguy cơ, nên em rất yên tâm. Hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp

Hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp. Nói kiểu như bạn chứng tỏ chỉ có XN bạn mới tin. Vậy cứ chờ XN thôi.

lampard
25-05-2022, 17:45
Không anh, em ko xn, vì em tin các anh đã tư vấn và kiến thức em có. Trường hợp của em là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
25-05-2022, 17:59
Không anh, em ko xn, vì em tin các anh đã tư vấn và kiến thức em có. Trường hợp của em là không có nguy cơ.

Yên tâm không có nguy cơ đâu.