PDA

View Full Version : Xét nghiệm nguy cơ 4 và 5 tuần

monommon567@gmail.com
24-05-2022, 12:54
Hôm nay em có đi làm xét nghiệm cb ag/ab sau hai nguy cơ là 4 tuần và 5 tuần 1 ngày , nguy cơ 5 tuần em có dùng pep acriptera
Cho em hỏi nếu kết quả em âm tính thì em có an toàn với Hiv chưa ạ ?
vì em đọc được nếu xn cb agab ở sing trong 4 tuần trở lên mà âm tính thì họ xác nhận là an toàn với Hiv như vậy có đúng không ạ ?

Tuanmecsedec
24-05-2022, 12:59
Hôm nay em có đi làm xét nghiệm cb ag/ab sau hai nguy cơ là 4 tuần và 5 tuần 1 ngày , nguy cơ 5 tuần em có dùng pep acriptera
Cho em hỏi nếu kết quả em âm tính thì em có an toàn với Hiv chưa ạ ?
vì em đọc được nếu xn cb agab ở sing trong 4 tuần trở lên mà âm tính thì họ xác nhận là an toàn với Hiv như vậy có đúng không ạ ?

Bạn dùng thuốc phơi nhiễm thì 12 tuần mới chính xác.Với 4 tuần khi nào không thuốc phơi nhiễm.

monommon567@gmail.com
24-05-2022, 13:10
Em dùng thuốc phơi nhiễm vào ngày 16/4 do quan hệ với gmd , tới ngày 24/04 em có đi masssage thái , vậy thì em loại bỏ nguy cơ maasage thái được chưa do em đi ms không có dùng pep ạ

Tuanmecsedec
24-05-2022, 13:12
Em dùng thuốc phơi nhiễm vào ngày 16/4 do quan hệ với gmd , tới ngày 24/04 em có đi masssage thái , vậy thì em loại bỏ nguy cơ maasage thái được chưa do em đi ms không có dùng pep ạ

Bạn lưu ý đây là box tư vấn xét nghiệm,còn vấn đề bạn mát xa đã tư vấn rồi vào đó đọc lại.