PDA

View Full Version : Xin tư vấn

trungtruc90
29-05-2022, 13:53
Cách đây 2 ngày em có đi karaoke ôm và được gmd os cho em không dùng bcs khoảng tầm 5-7p sau đó gmd dùng tay sục cho em xuất tinh ra ngoài, em có dùng tay chọt vào av của gmd khoảng 20s sau đó rút ra ngoài. Dương vật em không bị xướt, không chảy máu, ngòn tay em cũng vậy. Em không có kiểm tra miệng của gmd nhưng sờ thì thấy vùng nách bên phải có một nốt mụn nhỏ hỏi thì gmd bảo nổi tuần 1 tuần rồi không đau gi cả, em tra trên mạng là hạch nổi. Em lo lắng quá. Xin bqt tư vấn giúp em

Tuanmecsedec
29-05-2022, 14:15
Cách đây 2 ngày em có đi karaoke ôm và được gmd os cho em không dùng bcs khoảng tầm 5-7p sau đó gmd dùng tay sục cho em xuất tinh ra ngoài, em có dùng tay chọt vào av của gmd khoảng 20s sau đó rút ra ngoài. Dương vật em không bị xướt, không chảy máu, ngòn tay em cũng vậy. Em không có kiểm tra miệng của gmd nhưng sờ thì thấy vùng nách bên phải có một nốt mụn nhỏ hỏi thì gmd bảo nổi tuần 1 tuần rồi không đau gi cả, em tra trên mạng là hạch nổi. Em lo lắng quá. Xin bqt tư vấn giúp em

Bạn không có nguy cơ HIV,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi kích dục bằng miệng.

trungtruc90
29-05-2022, 14:27
Em cảm ơn anh Tuấn ạ !! Vậy em nên làm gi tiếp theo ạ ?

Tuanmecsedec
29-05-2022, 14:31
Em cảm ơn anh Tuấn ạ !! Vậy em nên làm gi tiếp theo ạ ?

Chỉ theo dõi lậu từ 3>7 ngày,còn các bệnh tình dục khác sau 4 tuần xét nghiệm bạn.

trungtruc90
29-05-2022, 14:35
Thanks a tuấn