PDA

View Full Version : Oral sex với gmd

nguyenvanngoan433
30-05-2022, 18:21
Cách đây hơn 1 tháng , e vì nghe lời dụ dỗ của 1 người anh nên đã có qhtd vs 1 gmd (nhưng có mang bcs), e có oral sex vs gmd ( liếm AD) trong khoảng 1p ( e không thấy dịch AD , AD cô ấy khô) , không để ý trong miệng có vết nhiệt miệng , phải sáng hôm sau mới để ý thấy ( tại nó nằm phía ngoài hàm răng , có má lấp lại và vết rất nhỏ , dịch AD k thể tiếp xúc trực tiếp được ) sau đó 1 ngày e mới tìm hiểu các bài báo nói về hiv nên em rất hoan mang lo lắng , lúc nào trong đầu cũng tưởng tượng mình bị hiv nên khiến em đau đầu âm ỉ kéo dài , đau vai gáy nữa, sau đó do em uống nước đá quá nhiều nên đã bị đau họng ( viêm amidan và mua thuốc uống hết), cả tháng nay em không có sốt , phát ban hay gì cả , cũng không nổi hạch , hiện tại em có bị nhức chân và đau khớp gối ( chắc tại e leo cầu thang nhiều ) e rất hoang mang lo lắng, mong anh tư vấn giùm e

Tuanmecsedec
30-05-2022, 19:35
Cách đây hơn 1 tháng , e vì nghe lời dụ dỗ của 1 người anh nên đã có qhtd vs 1 gmd (nhưng có mang bcs), e có oral sex vs gmd ( liếm AD) trong khoảng 1p ( e không thấy dịch AD , AD cô ấy khô) , không để ý trong miệng có vết nhiệt miệng , phải sáng hôm sau mới để ý thấy ( tại nó nằm phía ngoài hàm răng , có má lấp lại và vết rất nhỏ , dịch AD k thể tiếp xúc trực tiếp được ) sau đó 1 ngày e mới tìm hiểu các bài báo nói về hiv nên em rất hoan mang lo lắng , lúc nào trong đầu cũng tưởng tượng mình bị hiv nên khiến em đau đầu âm ỉ kéo dài , đau vai gáy nữa, sau đó do em uống nước đá quá nhiều nên đã bị đau họng ( viêm amidan và mua thuốc uống hết), cả tháng nay em không có sốt , phát ban hay gì cả , cũng không nổi hạch , hiện tại em có bị nhức chân và đau khớp gối ( chắc tại e leo cầu thang nhiều ) e rất hoang mang lo lắng, mong anh tư vấn giùm e

Không có nguy cơ HIV bạn.

nguyenvanngoan433
03-06-2022, 20:04
Vậy cho em hỏi nhức khớp gối , hay khô miệng , à còn bị ngứa rất nhiều ở bắp tay (phía dưới gần nách) , ngứa 2 bên hông vùng bụng có phải triệu chứng của hiv không ạ , hay là do em lo lắng quá nên bị những triệu chứng như thế

Tuanmecsedec
03-06-2022, 20:19
Vậy cho em hỏi nhức khớp gối , hay khô miệng , à còn bị ngứa rất nhiều ở bắp tay (phía dưới gần nách) , ngứa 2 bên hông vùng bụng có phải triệu chứng của hiv không ạ , hay là do em lo lắng quá nên bị những triệu chứng như thế

Không phải triệu chứng HIV bạn.

nguyenvanngoan433
11-06-2022, 18:31
Cho em hỏi là 6 tuần r test nhanh tại nhà cho kết quả âm tính (1 vạch) vậy có chính xác không ạ

Nguyen Ha
11-06-2022, 18:36
Cho em hỏi là 6 tuần r test nhanh tại nhà cho kết quả âm tính (1 vạch) vậy có chính xác không ạ

Bạn ko có nguy cơ, nếu xét nghiệm tại nhà ko yên tâm thì có thể tới các cơ sở y tế để xét nghiệm giải tỏa tâm lý.

Tuanmecsedec
11-06-2022, 19:08

Bạn yên tâm kết quả đó đi.Vì bạn không có nguy cơ.

nguyenvanngoan433
05-09-2022, 17:40
Vậy em có nguy cơ về viêm gan b không ad

Tuanmecsedec
05-09-2022, 18:15
Vậy em có nguy cơ về viêm gan b không ad

Bằng miệng có khả năng nguy cơ viêm gan B.

nguyenvanngoan433
06-10-2022, 19:17
Em đã test nhanh viêm gan b âm tính vậy em đã an toàn hoàn toàn chưa ạ

Tuanmecsedec
06-10-2022, 19:35
Em đã test nhanh viêm gan b âm tính vậy em đã an toàn hoàn toàn chưa ạ

An toàn rồi em.

nguyenvanngoan433
09-11-2022, 17:35
Vậy là mang bao khi qh vs bao không rách không tụt là an toàn hả ad

trungan1987
09-11-2022, 17:37
Vậy là mang bao khi qh vs bao không rách không tụt là an toàn hả ad
Quan hệ có dùng bcs là ko có nguy cơ bạn...