PDA

View Full Version : Hỏi về Sùi mào gà

Thuhien
30-05-2022, 19:31
Em chào anh Tuấn và các anh chị trong diễn đàn ạ! Em đã quan hệ Os sau 3 tháng thì đến hnay là gần 4 tháng thì có triệu chứng hay đau lưỡi và phần dưới lưỡi có nổi lên 1 cục trắng trắng bé tí. Cho em hỏi liệu đó có phải Sùi mào gà do hành vi Os ko ạ! Em mới bị được 1 tuần nay ạ, tính từ lúc q.hệ đến bây giờ là 3-4 tháng rồi.
Rất mong được các anh chị giúp đỡ và tư vấn. Em cảm ơn mọi người rất nhiều ạ!

Tuanmecsedec
30-05-2022, 19:39
Em chào anh Tuấn và các anh chị trong diễn đàn ạ! Em đã quan hệ Os sau 3 tháng thì đến hnay là gần 4 tháng thì có triệu chứng hay đau lưỡi và phần dưới lưỡi có nổi lên 1 cục trắng trắng bé tí. Cho em hỏi liệu đó có phải Sùi mào gà do hành vi Os ko ạ! Em mới bị được 1 tuần nay ạ, tính từ lúc q.hệ đến bây giờ là 3-4 tháng rồi.

Không phải sùi mào gà đâu bạn.

Thuhien
31-05-2022, 17:59
Em thấy đau lắm anh ơi, khi đẩy lưỡi lên thì rất đau, sờ vào cũng đau ạ! Em có dùng miệng Os cho dương vật của 1 bạn nam. Liệu em có sao không ạ?

Nguyen Ha
31-05-2022, 18:30

Em thấy đau lắm anh ơi, khi đẩy lưỡi lên thì rất đau, sờ vào cũng đau ạ! Em có dùng miệng Os cho dương vật của 1 bạn nam. Liệu em có sao không ạ?

Đó không phải sùi mào gà. 3,4 tháng rồi thì yên tâm. Bạn nên đi xét nghiệm giang mai và viêm gan b.
Còn vấn đề lưỡi bị đau có thể bạn bị nhiệt, bạn thử pha nướu muối ấm pha loãng ngậm súc miệng hàng ngày.