PDA

View Full Version : Nhờ ac tư vấn giúp em với ạ

Quoctuantran
31-05-2022, 18:20
A/c cho e hỏi vết thương bị xước do quẹt trúng đồ vật dài 1cm rộng 0.5cm như vết dao lam thì trong bao lâu sẽ không bị lây hiv ạ. Do em có thủ dâm với bạn và tinh dịch có dinh vào vết thương mới bị khoảng 30ph, em có dán băng keo cá nhân và thấy loại băng keo của em nước có thể thấm qua được ạ, sau đó e có đi rửa tay và không biết dịch có theo đường nước dính vào vết thương không ạ. e có cần uống thuốc không ạ

Quoctuantran
31-05-2022, 18:22
Em bổ sung thêm là trước lúc dán băng keo là em có bị chảy máu và chạy đi mua băng keo cá nhân dán liền ạ

Nguyen Ha
31-05-2022, 18:27
A/c cho e hỏi vết thương bị xước do quẹt trúng đồ vật dài 1cm rộng 0.5cm như vết dao lam thì trong bao lâu sẽ không bị lây hiv ạ. Do em có thủ dâm với bạn và tinh dịch có dinh vào vết thương mới bị khoảng 30ph, em có dán băng keo cá nhân và thấy loại băng keo của em nước có thể thấm qua được ạ, sau đó e có đi rửa tay và không biết dịch có theo đường nước dính vào vết thương không ạ. e có cần uống thuốc không ạ

Em bổ sung thêm là trước lúc dán băng keo là em có bị chảy máu và chạy đi mua băng keo cá nhân dán liền ạ
Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Quoctuantran
31-05-2022, 19:09
Ad cho e hỏi tinh dịch dính vào băng keo cá nhân thấm vào vết thương thì s ạ.

Tuanmecsedec
31-05-2022, 19:20
Ad cho e hỏi tinh dịch dính vào băng keo cá nhân thấm vào vết thương thì s ạ.

Không có sao bạn.

Quoctuantran
31-05-2022, 20:28
Không có sao bạn.
A ơi cho e hỏi là vết thương như v trong bao lâu nó sẽ không vó khả năng lây hiv ạ

Tuanmecsedec
31-05-2022, 20:34
A ơi cho e hỏi là vết thương như v trong bao lâu nó sẽ không vó khả năng lây hiv ạ

Vấn đề không phải là vết thương như thế nào,mà HIV không thể tồn tại như vậy để lây nhiễm bạn nhé.Tuanmecsedec khẳng định lần nữa 100% bạn không có nguy cơ.