PDA

View Full Version : Bị tuột bao khi rút ra

Jackie22
01-06-2022, 02:01
Chào anh Tuấn và mọi người , em vừa quan hệ với 1 bạn nữ .
bcs ko rách ko thủng tuy nhiên bọn em quan hệ nằm ngang và lúc rút ra đổi thế bao bị tuột lên trên và chỉ còn che một ít đầu dv , cho em hỏi như vậy có nguy cơ ko ạ

Nguyen Ha
01-06-2022, 04:37
bcs ko rách ko thủng tuy nhiên bọn em quan hệ nằm ngang và lúc rút ra đổi thế bao bị tuột lên trên và chỉ còn che một ít đầu dv , cho em hỏi như vậy có nguy cơ ko ạ

Bạn yên tâm như vậy không có nguy cơ nhé.

Tuanmecsedec
01-06-2022, 06:52

Những gì bạn kể không có sao.

Jackie22
01-06-2022, 08:20
Bạn yên tâm như vậy không có nguy cơ nhé.
Dạ em sợ dịch ad thâm nhập ngược từ dưới gốc lên , tại lúc em rút ra là bao tuột ngược lên trên còn che 1 ít ngay đầu dv thôi ạ

Jackie22
01-06-2022, 08:21
Những gì bạn kể không có sao.
Em sợ tuột ra trong lúc quan hệ mà em ko biết ạ , nvay có sao ko anh , em hoang mang quá

Nguyen Ha
01-06-2022, 08:46
Em sợ tuột ra trong lúc quan hệ mà em ko biết ạ , nvay có sao ko anh , em hoang mang quá

Bạn thấy bao vẫn còn che 1 ít đầu dương vật là ko sao rồi

Jackie22
01-06-2022, 08:55
Bạn thấy bao vẫn còn che 1 ít đầu dương vật là ko sao rồi
Lúc rút ra thì em thấy còn che , xong em đổi bao ạ , mà nó tuột kiểu từ dưới tuột lên đó ạ , nvay có sao ko chị

Nguyen Ha
01-06-2022, 09:30
Lúc rút ra thì em thấy còn che , xong em đổi bao ạ , mà nó tuột kiểu từ dưới tuột lên đó ạ , nvay có sao ko chị

Như vậy không sao. Yên tâm.

Jackie22
01-06-2022, 10:18
Như vậy không sao. Yên tâm.
Dạ khi nào mà tuột bao nằm hẳn bên trong AD mà em vẫn tiếp tục qh thì mới có nguy cơ đúng ko ạ , tại em cứ lo là nó tuột ra xong lại dính vô lại trong quá trình qh mà em ko biết í ạ

Nguyen Ha
01-06-2022, 10:20
Dạ khi nào mà tuột bao nằm hẳn bên trong AD mà em vẫn tiếp tục qh thì mới có nguy cơ đúng ko ạ , tại em cứ lo là nó tuột ra xong lại dính vô lại trong quá trình qh mà em ko biết í ạ

Đúng rồi bạn. Tuột ko biết, bcs bên trong ad mới có nguy cơ.

Jackie22
01-06-2022, 13:31
Đúng rồi bạn. Tuột ko biết, bcs bên trong ad mới có nguy cơ.
Chị cho em hỏi 1 câu cuối , nếu rút ra mà thấy bcs vẫn còn dính trên dv là được đúng ko ạ . Em cứ suy nghĩ miết tại em sợ nó tuột bên trong rồi nó dính vào lại dv nên em lo lắng quá .

Tuanmecsedec
01-06-2022, 13:39
Chị cho em hỏi 1 câu cuối , nếu rút ra mà thấy bcs vẫn còn dính trên dv là được đúng ko ạ . Em cứ suy nghĩ miết tại em sợ nó tuột bên trong rồi nó dính vào lại dv nên em lo lắng quá .

Nếu tuột ra thì không bao giờ tự mang lại vào dương vật bạn.Bạn có thể điện thoại trực tiếp 098.2727.393 Tuanmecsedec tư vấn rõ hơn.