PDA

View Full Version : Bệnh Chlamydia

thehub
05-06-2022, 18:32
Em chào mn e và bạn gái vừa quen hơn 3 tháng thì hôm qua có QHTD em có dùng bao không os chỉ hôn sâu ở môi ( e vừa làm răng lấy cao răng trước đó 4h ) cả 2 lần đều mang bcs và sau qh e đều ktra bcs không bị rách , sáng thì e có nhìn thấy chân của bạn gái e hình như có 1 2 vết tương tự bệnh chalamydia cho e hỏi giờ e có nguy cơ không ạ và cách phòng cũng như chữa bệnh trên ạ

Tuanmecsedec
05-06-2022, 19:26
Em chào mn e và bạn gái vừa quen hơn 3 tháng thì hôm qua có QHTD em có dùng bao không os chỉ hôn sâu ở môi ( e vừa làm răng lấy cao răng trước đó 4h ) cả 2 lần đều mang bcs và sau qh e đều ktra bcs không bị rách , sáng thì e có nhìn thấy chân của bạn gái e hình như có 1 2 vết tương tự bệnh cho e hỏi giờ e có nguy cơ không ạ và cách phòng cũng như chữa bệnh trên ạ

Hôn sâu có thể nguy cơ Chalamydia.

thehub
05-06-2022, 19:33
Hôn sâu có thể nguy cơ Chalamydia.
A cho e hỏi bệnh này điều trị dễ không và triệu chứng ban đầu như nào ạ tại e không tin mấy cái bài trên mạng nữa nó như thuốc độc ấy

Tuanmecsedec
05-06-2022, 19:40
A cho e hỏi bệnh này điều trị dễ không và triệu chứng ban đầu như nào ạ tại e không tin mấy cái bài trên mạng nữa nó như thuốc độc ấy

Bệnh này điều trị hết bạn.

thehub
05-06-2022, 19:56
Dạ ngoài ra e còn có nguy cơ bệnh gì nữa ad ạ để e ktra cho yên tâm hơn ạ
e có cho tay vào ađ
em xin cảm ơn a và chúc a sức khoẻ

Tuanmecsedec
05-06-2022, 20:32
Dạ ngoài ra e còn có nguy cơ bệnh gì nữa ad ạ để e ktra cho yên tâm hơn ạ
e có cho tay vào ađ
em xin cảm ơn a và chúc a sức khoẻ

Trên lý thuyết là vậy,nhưng em yên tâm đi.