PDA

View Full Version : Em bị ném vật lạ vào đầu ạ

Emthaystressqua
06-06-2022, 00:18
Em chào mọi người trên diễn đàn ạ,thật sự em không muốn làm phiền anh Tuấn cũng như mọi người đâu nhưng có một chuyện em lại bị lo lắng ạ:(em mong mọi người sẽ nghe
Hội bạn em rủ em đi chơi Hải phòng 2 ngày 1 đêm và em vui vẻ đồng ý vì em muốn đi chơi giải toả căng thẳng để quên hết những lo lắng vớ vẩn về HIV mọi chuyện sẽ rất vui vẻ nếu không có chuyện này xảy ra:

Chuyện là sáng nay bọn em lên lịch qua Cát Bà để đi biển chơi xong chiều về ạ để qua bên đó bọn em đi Bến phà Gót em đợi thuyền đến tầm 15 phút rồi bọn em đi lên thuyền đó có 3 tầng vì đang sáng tầm 9 giờ nên nắng chói nên bọn em ở dưới cho nó râm mát em đang hóng mát thì có thằng nào nó chơi mất dạy nó đứng ở trên nó ném đồ 1 phát mạnh xuống rơi vào trúng đỉnh đầu em cái rồi nó núp làm đầu em khá đau giờ vẫn sưng ạ theo trí nhớ của em thì là cái chai nước không hay gì ý ạ lúc đó em cũng không kiểm tra xem đầu có bị chảy máu không nữa chỉ chửi thầm rồi cho qua rồi cái tự nhiên tắm biển tầm chiều về xong lại lo lắng rồi nghĩ đến xong sờ thì không có máu chỉ sưng 1 cục u chỗ bị ném không biết phải do tắm biển làm trôi hết đi rồi không nữa ạ giờ em lo quá
Em sợ đồ vật nó ném xuống dính máu rồi ném vào đầu em dạo này tinh thần em yếu quá mọi người tư vấn sốc lại tinh thần giúp em cho em yên tâm vớii đi ạ :((( em cảm ơn

Nguyen Ha
06-06-2022, 00:29
Em chào mọi người trên diễn đàn ạ,thật sự em không muốn làm phiền anh Tuấn cũng như mọi người đâu nhưng có một chuyện em lại bị lo lắng ạ:(em mong mọi người sẽ nghe
Hội bạn em rủ em đi chơi Hải phòng 2 ngày 1 đêm và em vui vẻ đồng ý vì em muốn đi chơi giải toả căng thẳng để quên hết những lo lắng vớ vẩn về HIV mọi chuyện sẽ rất vui vẻ nếu không có chuyện này xảy ra:

Chuyện là sáng nay bọn em lên lịch qua Cát Bà để đi biển chơi xong chiều về ạ để qua bên đó bọn em đi Bến phà Gót em đợi thuyền đến tầm 15 phút rồi bọn em đi lên thuyền đó có 3 tầng vì đang sáng tầm 9 giờ nên nắng chói nên bọn em ở dưới cho nó râm mát em đang hóng mát thì có thằng nào nó chơi mất dạy nó đứng ở trên nó ném đồ 1 phát mạnh xuống rơi vào trúng đỉnh đầu em cái rồi nó núp làm đầu em khá đau giờ vẫn sưng ạ theo trí nhớ của em thì là cái chai nước không hay gì ý ạ lúc đó em cũng không kiểm tra xem đầu có bị chảy máu không nữa chỉ chửi thầm rồi cho qua rồi cái tự nhiên tắm biển tầm chiều về xong lại lo lắng rồi nghĩ đến xong sờ thì không có máu chỉ sưng 1 cục u chỗ bị ném không biết phải do tắm biển làm trôi hết đi rồi không nữa ạ giờ em lo quá
Em sợ đồ vật nó ném xuống dính máu rồi ném vào đầu em dạo này tinh thần em yếu quá mọi người tư vấn sốc lại tinh thần giúp em cho em yên tâm vớii đi ạ :((( em cảm ơn

HIV đâu dễ lây như vậy

Emthaystressqua
06-06-2022, 01:08
Vậy là em khong có sao đúng không ạ không có nguy cơ đúng k chị

Nguyen Ha
06-06-2022, 01:25

Ko có nguy cơ gì ngoài vấn đề lo sợ quá mà ảnh hưởng tới thần kinh thôi bạn

Tuanmecsedec
06-06-2022, 06:51

Không có sao bạn.

Emthaystressqua
06-06-2022, 21:37
Không có sao bạn.
hôm về bọn cháu trả phòng rồi định đi tắm biển xong tráng người luôn ở đấy rồi ra ga về thẳng hnoi thì lúc tắm biển xong ở đó lại không có phòng tắm để tráng người thế là bọn cháu lại về lại nhà nghỉ đã trả phòng năn nỉ xin tắm xíu xong rồi về vì chúng cháu hết tiền lúc đó là 5 giờ và chúng cháu đặt vé tàu ở ga hải phòng 6 giờ về hà nội tắm xong bọn cháu đi sẵn giày dép thấy còn sớm quá nên bọn cháu nằm thêm 15p nữa có mình cháu là ngại không muốn bỏ giày dép ra nên cháu để nửa thân trên nằm giường còn thân dưới để ở bên dưới giường cháu ngủ quên thì lúc sau bà chủ đó vào gọi có vỗ quẹt cái gì qua chạm vào bắp chân cháu ấy ạ cháu cảm thấy gì đó sượt qua(lúc đó cháu nằm nghiêng ngủ hơi ngái ngủ nên k rõ và mặc quần đùi) để gọi cháu dậy làm cháu giật mình vì bọn cháu hứa tắm xong rồi về thấy mãi k xuống nên bà ấy dùng chìa dự phòng mở cửa vào xem thấy bọn cháu đang ngủ nên gọi nhắc rồi bảo cháu gọi lũ còn lại dậy xuống về xong lúc về tự nhiên giờ cháu lại có suy nghĩ có khi nào bị bà ấy đâm kim tiêm lúc đó mà không biết không giờ cháu lo quá cháu kiểm tra đi kiểm tra lại mấy lần thì không thấy bất kì vết thương nào hết ạ mà chỉ thấy ngay đó có 1 chấm đỏ nông ngoài da ở chỗ bắp chân đó(da cháu trắng nên cháu tìm dễ lắm ạ) giờ cháu lại bị lo lắng rồi bác Tuấn ơi bác tư vấn lần nữa giúp cháu đánh bay hết những suy nghĩ lo lắng về H ra khỏi đầu được không ạ cháu cảm ơn nhiều ạ hic:(((

Nguyen Ha
06-06-2022, 23:07
hôm về bọn cháu trả phòng rồi định đi tắm biển xong tráng người thì lúc tắm biển xong ở đó lại không có phòng tắm thế là bọn cháu lại về lại nhà nghỉ đã trả phòng xin tắm xong rồi về lúc đó là 5 giờ và chúng cháu đặt vé 6 giờ về tắm xong bọn cháu đi sẵn giày dép thấy còn sớm quá nên bọn cháu nằm thêm 15p nữa có mình cháu là ngại không muốn bỏ giày dép ra nên cháu để nửa thân trên nằm giường còn thân dưới để ở dưới giường cháu ngủ quên thì lúc sau bà chủ đó vào gọi có vỗ quẹt cái gì qua bắp chân cháu(lúc đó cháu nằm nghiêng và mặc quần đùi) để gọi cháu dậy làm cháu giật mình vì bọn cháu hứa tắm xong rồi về thấy mãi k xuống nên bà ấy gọi nhắc rồi bảo cháu gọi lũ còn lại dậy xuống về xong lúc về tự nhiên giờ cháu lại có suy nghĩ có khi nào bị bà ấy đâm kim tiêm lúc đó mà không biết không giờ cháu lo quá cháu kiểm tra đi kiểm tra lại mấy lần thì thấy ngay đó có 1 chấm đỏ ở chỗ bắp chân đó(da cháu trắng nên cháu tìm dễ lắm ạ) giờ cháu lại bị lo lắng rồi bác Tuấn ơi bác tư vấn lần nữa giúp cháu đánh bay suy nghĩ về H ra khỏi đầu được không ạ:(((

Là bạn suy diễn chứ ai rảnh rỗi mà cầm kim đâm bạn

Emthaystressqua
06-06-2022, 23:13
Em mải lo lắng hỏi mấy hôm nay giờ em lướt lên trên em mới để ý cái chung tay hỗ trợ chị nãy em mới ủng hộ tình hình skhoe chị ổn chưa ạ

Emthaystressqua
06-06-2022, 23:14
Là bạn suy diễn chứ ai rảnh rỗi mà cầm kim đâm bạn
Vậy em không có nguy cơ đúng không ạ chị trả lời giúp cho em đánh bay hết suy nghĩ lo lắng về H được không ạ:(((

Nguyen Ha
07-06-2022, 03:47
Vậy em không có nguy cơ đúng không ạ chị trả lời giúp cho em đánh bay hết suy nghĩ lo lắng về H được không ạ:(((

Không có nguy cơ.

Emthaystressqua
10-06-2022, 20:53
Cho em hỏi 1 vấn đề đc không ah là dùng chung tăm dạng chỉ nha khoa có làm lây hiv đc k
em có tìm ở diễn đàn mình mà toàn thấy tăm chọc không có thấy tăm chỉ nha khoa
Là do vừa nãy nhà b em thấy cái chỉ nha khoa sẵn trên bàn lên em lấy em dùng em lại hay có mảng bám thức ăn bám vào kẽ răng+viêm nưóu 1 chỗ nên em có thói quen dùng chỉ nha khoa em cứ kì lợi chỗ nào chỗ đấy kĩ lắm và không may bị chảy máu ít máu lợi mà em quên béng chuyện hiv nên em kệ em cứ kì vệ sinh phần lợi đó tiếp xong g nhớ lại em thấy sợ quá ạ nếu ng trước vừa dùng xong đến em có sao không ạ tại vì còn làm hành vi trên kia nữa nên em sợ có đủ thời gian tiếp xúc ạ :((((( em ngu quá biết cũ vẫn lấy lên dùng
em lại bị lo lắng nữa rồi ạ mng tư vấn giúp em nữa với ạ :(

Em cũng không để ý xem có máu không dính trên chỉ nha khoa không tại vứt đi rồi nghĩ đến em mới sợ.... mà cứ cho là có đi ạ rồi sau đó em dùng cũng bị chảy máu mà còn kì qua kì lại chỗ lợi đó(vì em cũng hay kì lợi nghịch rồi em để trỏng 1 lúc nữa sau ms bỏ ra) thì có đủ thời gian tiếp xúc và có nguy cơ được không ạ:((( cho đỡ mắc công em snghi rồi lại hỏi tiếp nên em hỏi lun nnay để tí đỡ làm phiền mng

Emthaystressqua
10-06-2022, 21:20
Cho em hỏi 1 vấn đề đc không ah là dùng chung tăm dạng chỉ nha khoa có làm lây hiv đc k
Là do vừa nãy nhà b em thấy cái chỉ nha khoa sẵn trên bàn lên em lấy em dùng em lại hay có mảng bám thức ăn bám vào kẽ răng+viêm nưóu 1 chỗ nên em có thói quen dùng chỉ nha khoa em cứ kì lợi chỗ nào chỗ đấy kĩ lắm và không may bị chảy máu ít máu lợi mà em quên béng chuyện hiv nên em kệ em cứ kì vệ sinh phần lợi đó tiếp xong g nhớ lại em thấy sợ quá ạ nếu ng trước vừa dùng xong đến em có sao không ạ tại vì còn làm hành vi trên kia nữa nên em sợ có đủ thời gian tiếp xúc ạ :((((( em ngu quá biết cũ vẫn lấy lên dùng

Em cũng không để ý xem có máu không dính trên chỉ nha khoa không tại vứt đi rồi nghĩ đến em mới sợ.... mà cứ cho là có đi ạ rồi sau đó em dùng cũng bị chảy máu mà còn kì qua kì lại chỗ lợi đó(vì em cũng hay kì lợi nghịch rồi em để trỏng 1 lúc nữa sau ms bỏ ra) thì có đủ thời gian tiếp xúc và có nguy cơ được không ạ:((( cho đỡ mắc công em snghi rồi lại hỏi tiếp nên em hỏi lun nnay để tí đỡ làm phiền mng

Lúc đó em thấy cái chỉ nha khoa ở đó 15-30s thì em cũng không nghĩ gì mới lấy lên dùng và khi ấy có mình em ở nhà bạn em nó ra ngoài mua đồ và bố mẹ nó k có nhà em ở đấy chờ thì thấy ms lấy lên dùng và kì qua kì lại vệ sinh tí bị chảy máu mà em vẫn tiếp tục kì em lo có đủ thời gian tiếp xúc nên giờ em mới sợ lên đây hỏi mọi người ạ

Nguyen Ha
11-06-2022, 00:13

Lúc đó em thấy cái chỉ nha khoa ở đó 15-30s thì em cũng không nghĩ gì mới lấy lên dùng và khi ấy có mình em ở nhà bạn em nó ra ngoài mua đồ và bố mẹ nó k có nhà em ở đấy chờ thì thấy ms lấy lên dùng và kì qua kì lại vệ sinh tí bị chảy máu mà em vẫn tiếp tục kì em lo có đủ thời gian tiếp xúc nên giờ em mới sợ lên đây hỏi mọi người ạ

Bạn là người luôn lo sợ những nguy cơ từ trên trời rơi xuống mà vẫn cầm chỉ nha khoa lên dùng sao? Nhưng cũng thật may là chỉ nha khoa cũng không làm lây nhiễm HIV.

Emthaystressqua
11-06-2022, 00:26
Chỉ nha khoa cũng không làm lây thật hả chị :(( vậy lần này em cũng không có nguy cơ ạ

Nguyen Ha
11-06-2022, 00:28
Chỉ nha khoa cũng không làm lây thật hả chị :(( vậy lần này em cũng không có nguy cơ ạ

Không có nguy cơ.

Emthaystressqua
11-06-2022, 00:30
Không phải em nhây đâu ạ mà nghe chị nói không có nguy cơ như mấy trước em mới yên tâm hẳn được ấy ạ:(

Emthaystressqua
11-06-2022, 00:31
Không có nguy cơ.
Chảy máu khi dùng cũng không saoo đúng không ạ

Nguyen Ha
11-06-2022, 00:32
Chảy máu khi dùng cũng không saoo đúng không ạ

Không saoz yên tâm không có nguy cơ.