PDA

View Full Version : Mấy anh giúp em với

loilamvn222
13-06-2022, 17:06
Em có quan hệ vs gmd có oral sex vs gmd và lúc qh em có dùng bao cao su (lúc rút ra thì em thấy bcs bị tuột nhưng mà lúc đó dương vật em ở ngoài âm vật còn bcs nằm trong âm vật của gmd, xong em lấy đi kiểm tra thì không thây bcs bị thủng gì ạ). Mấy anh cho em hỏi em có nguy cơ nhiễm HIV và bệnh td ko ạ em lo lắng quá. Cho em hỏi khoản bao lâu thì em nên xét nghiệm để biết mình có bị nhiễm bệnh ạ. Cảm ơn cách anh .

Charles
13-06-2022, 17:33
Em có quan hệ vs gmd có oral sex vs gmd và lúc qh em có dùng bao cao su (lúc rút ra thì em thấy bcs bị tuột nhưng mà lúc đó dương vật em ở ngoài âm vật còn bcs nằm trong âm vật của gmd, xong em lấy đi kiểm tra thì không thây bcs bị thủng gì ạ). Mấy anh cho em hỏi em có nguy cơ nhiễm HIV và bệnh td ko ạ em lo lắng quá. Cho em hỏi khoản bao lâu thì em nên xét nghiệm để biết mình có bị nhiễm bệnh ạ. Cảm ơn cách anh .

Nếu bạn xác định được khi rút DV ra BCS mới bị tuột thì không sao. Còn nếu bạn không xác định được BCS tuột lúc nào là có nguy cơ. Bạn cần xác định chính xác tình huống của mình.

loilamvn222
13-06-2022, 17:37

Dạ lúc em rút ra bcs mới tuột ạ (khi em xuất tinh thì em rut ra thì bcs bi tuột, tinh trùng còn nằm trong bcs hết ạ). cho em hỏi em có nguy cơ nhiễm btd khác không ạ, khi nào thì em nên đi xét nghiệm dc vậy anh.

Charles
13-06-2022, 17:55
Dạ lúc em rút ra bcs mới tuột ạ (khi em xuất tinh thì em rut ra thì bcs bi tuột, tinh trùng còn nằm trong bcs hết ạ). cho em hỏi em có nguy cơ nhiễm btd khác không ạ, khi nào thì em nên đi xét nghiệm dc vậy anh.

Nếu vậy bạn không có nguy cơ HIV. Nhưng bạn có nguy cơ với các bệnh tình dục khác khi thực hiện hành vi Oralsex.

loilamvn222
13-06-2022, 18:02
Nếu vậy bạn không có nguy cơ HIV. Nhưng bạn có nguy cơ với các bệnh tình dục khác khi thực hiện hành vi Oralsex.

khoản bào lâu thì em xét nghiệm dc vậy anh, em có tìm hiểu thì mn nói khoản 1 tuần.

Charles
13-06-2022, 18:23
khoản bào lâu thì em xét nghiệm dc vậy anh, em có tìm hiểu thì mn nói khoản 1 tuần.

Các bệnh tình dục khác:
- Lậu thường có biểu hiện sau 3 - 7 ngày (tuổi buốt và có mủ), nếu sau 7 ngày không có biểu hiện gì tức không bị.
- SMG có biểu hiện sau 10 - 90 ngày (Giai đoạn đầu nổi các nốt sùi mềm, có màu hồng nhạt, hơi nhô cao và xuất hiện đơn độc; Giai đoạn sau: Các nốt sùi phát triển và tập trung thành các mảng có đường kính khoảng vài centimet. Các mảng có hình thức giống với mào gà hoặc súp lơ, chạm vào có cảm giác mềm và hơi ẩm ướt). Nếu sau 90 ngày không có biểu hiện gì tức không bị. SMG không có XN, khi nào có biểu hiện mới đi khám.
- Còn giang mai và gan B phải XN mới biết. Sau 1 tháng trở đi bạn có thể XN các bệnh này.

Tuanmecsedec
13-06-2022, 19:14

Rút ra bị tuột không sao bạn.

loilamvn222
13-06-2022, 20:08
em cảm ơn sự tư vấn của các anh ạ.