PDA

View Full Version : Cách đây 1 ngày em có quan hệ với 1 gái mại dâm nhưng ko xài bao cao su

ngaymairasao
19-01-2014, 06:39
Cách đây 1 ngày em có quan hệ với 1 GMD nhưng ko xài BCS ! em tìm hiểu trên mạng biết có thuốc phơi nhiễm, hiện em ở bắc giang,mấy anh tư vấn cho em với.

Tuanmecsedec
19-01-2014, 06:42
Cách đây 1 ngày em có quan hệ với 1 GMD nhưng ko xài BCS ! em tìm hiểu trên mạng biết có thuốc phơi nhiễm, hiện em ở bắc giang,mấy anh tư vấn cho em với.

Bạn nguy hiểm quá quan hệ với gái mại dâm lại không dùng bao cao su.Như bạn đã tìm hiểu có thuốc phơi nhiễm dùng trước 72 giờ sau nguy cơ.Vì vậy bạn nên đến trung tâm y tế dự phòng hoặc bệnh viện ở Bắc Giang để được hướng dẫn dùng thuốc phơi nhiễm.

Charles
19-01-2014, 06:52

Bạn QHTD với GMD mà không sử dụng BCS là có nguy cơ. Bạn nên đến ngay TTYTDT để được tư vấn và sử dụng thuốc phơi nhiễm trước 72h vàng.

ngaymairasao
19-01-2014, 06:56
cám ơn mấy anh,vậy hôm nay em đi còn kịp không mấy anh.

♥NS♥
19-01-2014, 07:00

mấy a ấy đã tư vấn cho bạn là dùng trước 72h vàng sau nguy cơ đấy thôi

Tuanmecsedec
19-01-2014, 07:01

Hôm nay bạn còn kịp,miễn sao bạn dùng thuộc trước 72 giờ sau nguy cơ.

songchungvoi_HIV
19-01-2014, 07:58
Hành vi QHTD k an toàn với GMD không dùng BCS là có nguy cơ. Bạn nhanh chân đến BV tuyến trên để được tư vấn và dùng PEP sớm trong 72 giờ vàng. Chúc bạn thành công