PDA

View Full Version : Xin tư vấn nguy cơ các bệnh xã hội

quocdat462002
15-06-2022, 21:40
Dạ thưa! năm nay e 20 tuổi nay liên hoan lớp e có chót đi gái mại dâm ạ
Nhưng e ko quan hệ vì lần đầu. chị kia có mút cho e nhưng có dùng bcs. e say quá ko ra được chị lại lấy tay tháo bao ra và sóc lọ cho e xuất tinh. e cũng dùng tay bóp ngực chị đó rồi lại cầm vào dương vật của mình. Thưa các a chị e có nguy cơ mắc bệnh xã hội nào ko ạ, e rất sợ ạ!

Charles
16-06-2022, 06:23
Nhưng e ko quan hệ vì lần đầu. chị kia có mút cho e nhưng có dùng bcs. e say quá ko ra được chị lại lấy tay tháo bao ra và sóc lọ cho e xuất tinh. e cũng dùng tay bóp ngực chị đó rồi lại cầm vào dương vật của mình. Thưa các a chị e có nguy cơ mắc bệnh xã hội nào ko ạ, e rất sợ ạ!

Những gì bạn kể không có nguy cơ với bệnh tình dục nào cả.

Tuanmecsedec
16-06-2022, 06:39

Bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

quocdat462002
16-06-2022, 08:08
Dạ thưa các a!Có trường hợp nào bị lây các bệnh do tay chạm hoặc dính dịch âm đạo,nước bọt rồi cầm vào dương vật bị lây (smg,lậu,hepes...) ko ạ!

Charles
16-06-2022, 10:00
Dạ thưa các a!Có trường hợp nào bị lây các bệnh do tay chạm hoặc dính dịch âm đạo,nước bọt rồi cầm vào dương vật bị lây (smg,lậu,hepes...) ko ạ!

Nếu có thì sao BQT tư vấn bạn không có nguy cơ ?