PDA

View Full Version : cho e hỏi về trường hợp cọ xát mạnh bên ngoài

sorrow
19-01-2014, 08:41
cho em hỏi nếu người nam dùng dv cọ xát rất nhiều và mạnh nơi cửa mình của âđ, định cho vào nhưng của người nữ nhỏ quá nên không vào được thì người nữ có nguy cơ ko? e cám ơn anh/chị giải đáp thắc mắc cho e...:yoyo11:

songchungvoi_HIV
19-01-2014, 08:45
cho em hỏi nếu người nam dùng dv cọ xát rất nhiều và mạnh nơi cửa mình của âđ, định cho vào nhưng của người nữ nhỏ quá nên không vào được thì người nữ có nguy cơ ko? e cám ơn anh/chị giải đáp thắc mắc cho e...:yoyo11:
Cả hai k có nguy cơ trong trường hợp này. Bạn nên tìm hiểu con đường lây nhiễm tại đây:
Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

dragon
19-01-2014, 08:47
trường hợp này không có nguy cơ gì cả, hãy cố gắng tìm hiểu thêm về cách lây truyển HIV nhé

HIV/AIDS..
19-01-2014, 09:16
Nó cọ ở ngoài cửa âm đạo thì có gì phải lo, khi nào nó lén lén chui vào trong thì coi chừng nó ăn trộm đồ của mình, lúc đó mới lo em à. tức là khi dv vào trong âm đạo mới có nguy cơ.

sorrow
19-01-2014, 09:17
người nam làm rất thô bạo, ép dv vào rất mạnh, vậy có sao ko ạ? e có đọc về frottage rồi nhưng thấy hơi lo nên nhờ các a tư vấn cho e :monkeys16:

sorrow
19-01-2014, 09:20
mới thấy được lời tư vấn của a 9999, e thấy đỡ lo hơn rồi, cảm ơn các a nhiều lắm, :)

songchungvoi_HIV
19-01-2014, 09:20
người nam làm rất thô bạo, ép dv vào rất mạnh, vậy có sao ko ạ? e có đọc về frottage rồi nhưng thấy hơi lo nên nhờ các a tư vấn cho e :monkeys16:
Vui lòng đọc lại:
Cả hai k có nguy cơ trong trường hợp này. Bạn nên tìm hiểu con đường lây nhiễm tại đây:
Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

HIV/AIDS..
19-01-2014, 09:51
mới thấy được lời tư vấn của a 9999, e thấy đỡ lo hơn rồi, cảm ơn các a nhiều lắm, :)
em đỡ lo là tốt rồi, nhưng đúng ra là hết lo luôn vì không có nguy cơ hiv. nhưng sau này nhớ cảnh giác với mấy tên "ăn trộm" lén lén chui vào nhà mình để ăn cắp đồ nhé. hihi. chúc em ăn tết vui vẻ.

Tuanmecsedec
19-01-2014, 12:03

Vấn đề chỉ hành vi CỌ ngoài âm đạo không quan hệ XÂM NHẬP là bạn không có nguy cơ.